ஒரு நிமிடம் செலவழித்து இந்த ஐந்தறிவு விலங்கின் செயலை பாருங்க !! நண்பனை காப்பாற்ற ஹீரோவாகிய குரங்கின் வைரல் காணொளி !!

வைரல்

இந்த பல்வேறு வகைப்பட்ட ஒவ்வொரு வகை விலங்குகளும் மாறுபட்ட பண்புகளுடன் மாறுபட்ட சூழலில் வாழும் தன்மை உடையன. அதாவது தமக்கென ஒரு சூழலை அமைத்து அதற்கேற்ப வாழும் இயல்புடையது. மக்களுக்கும் தெரியும் ஒரு சில வகை உயிரினங்கள் இருந்தாலும் அதிகமான உயிரினங்களின் செயற்பாடுகள் மக்களால் இலகுவாக நேரில் கண்டிட முடியாது. பெரும் பாலானவர்களுக்கு இவ்வகையான செயற்பாடுகளை காணொளி வாயிலாக மட்டுமே கண்டிட முடிகிறது. சில உயிரினங்கள் மனிதர்கள் அரிதான நேரத்தில் மட்டும் பார்க்கக் கூடிய அரிய வகை உயிரினங்களாக இருக்கின்றன.

மனிதர்களை போல சிந்தித்து செயல்பாடு ஆற்றல் இந்த குரங்குகளுக்கு சற்று காணப்படுகிறது, ஏனெனில் பொதுவாக குரங்கில் இருந்து தான் மனிதன் தோன்றினான் என்ற கருத்தும் பரவலாக சொல்லப்பட்டு வருவது நம் எல்லோருக்கும் கண்டிப்பாக தெரிந்து இருக்கும். மற்றைய விலங்குகளை விட இந்த குரங்குகளின் வாழ்கை முறை வேறுபட்டது. அந்த வகையில் தற்போது ஒரு காணொளி வைரலாகி வருகிறது,

அதாவது குரங்குகளுக்கு இரண்டு மூளைகள் உள்ளன, இந்த இரண்டு மொழியில் ஒன்று குரங்கின் உடலை செயற்பட வைக்கிறது, மற்றைய மூளையானது குரங்கின் வாலை செயல்பட செய்கிறது. உலகளவில் 264 ற்கும் அதிகமான குரங்கின் இனங்கள் காணப்படுகின்றன. இவ்வகை குரங்கினங்கள் எல்லாமே பாலூட்டிகளாக உள்ளன.

அதிகமாக குரங்குகளை மனிதர்கள் ரசிப்பதுண்டு, குரங்குகளை விரும்பாத மற்றும் ரசிக்காத குழந்தைகளே கிடையாது என்றும் சொல்லலாம், பொதுவாக இந்த வகை குரங்குகளின் சேட்டைகள் மனிதர்கள் ரசிப்பதற்கு உகந்தைவைகளாக இருப்பதுண்டு, அந்த வகையில் தற்பொழுது சினிமா பாணியில் நண்பனை காப்பாற்றிய குரங்கின் ஹீரோயிசம் செம்ம வைரலாகி வருகிறது.

ஒரு நிமிடம் செலவழித்து இந்த ஐந்தறிவு விலங்கின் செயலை பாருங்க !! நண்பனை காப்பாற்ற ஹீரோவாகிய குரங்கின் வைரல் காணொளி சூப்பரான காட்சி மிஸ் பண்ணிடாதீங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கிய குறித்த அந்த குரங்கின் வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது. வீடியோ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *