மீன் பிடிக்க ஆற்றில் இறங்கியவருக்கு காத்திருந்த அ தி ர் ச்சி என்ன தெரியுமா !! மிஸ் பண்ணமால் இந்த வைரல் காட்சியை பாருங்க !!

வைரல்

நீராதாரம் தான் பெரும்பான்மையான மீன் இனங்களின் வாழிடங்களாகும். இவை பெரும்பாலான நீர்வாழ் பகுதிகளை தன்னகத்தே வைத்துள்ளன. சில மீன்கள் ஆழம் குறைவான சிறு குட்டைகளிலும், சில மீன்கள் ஆழ் கடல்களில், ஒளி புகா பே ரா ழ த்திலும் வாழ்கின்றன. இன்றைய சூழலில் உலகத்தின் பொருளாதாரத்தில், மனிதர்களுக்கு உணவுப்பொருளாக மீன்வளம் ஒரு முக்கியப் பங்கு வகிக்கிறது. பெரும்பாலான உலக நாடுகளின் வணிக, வாழ்வாதாரம் மீன் பிடித்தல் ஆகும். மேலும் உணவுக்காகவும், அழகுக்காகவும் மீன் வளர்த்தல் ஒரு மாபெரும் துறையாக தற்போதைய காலத்தில் காணப்படுகிறது.

மீன்கள், மீன் பிடிப்பவர்களால் வளர்க்கப்படும் செல்லப் பிராணிகளாகவும், பொதுமக்கள் கண்டுகளிக்கும் மீன்காட்சியங்களில் அழகுக்காகவும் வளர்க்கப்படுகின்றன. பல்வேறு பண்பாடுகளில் மீனானது புனித தெய்வமாக, பண்பாட்டுச் சின்னமாக, சமய அடையாளங்களாகவும் திகழ்கிறது. மீன் பிடித்தல் என்பது சுலபமான ஒரு செயல் என்று கூறிட முடியாது. ஏனெனில் இரவு பகலாக கழலுக்கு சென்று மீன் பிடித்து வருபவர்களுக்கு தான் அதன் கடினம் நன்றாக புரியும்.

அதே நேரத்தில் மீன்கள் குளங்கள் மற்றும் ஆறுகள் அதோடு கடல் போன்ற இடங்களில் பிடிக்கப்படுகிறது. உலகில் ஒவ்வொரு நாளும் ஏதாவது வினோதங்களும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது. அதில் சில எம்மை வி யப்பில் மூழ்க வைத்து விடும். அப்படி வித்தியாசமான சம்பவங்களை சமூக வலைத்தளங்கள் இலகுவாக நம்மிடம் கொண்டுவந்து சேர்த்து விடுகின்றன. கடவுளின் படைப்புகளில் மனிதன் சற்று வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறான்.

சிந்தித்து செயலாற்றும் ஒரு அறிவை மனிதன் கொண்டிருப்பதனால் நாள்தோறும் புதிய பல விடயங்களில் தானி ஈடுபடுத்தி நாள் தோறும் வளர்ச்சியில் முன்னேறி வருகின்றான். அந்தளவிற்கு விஞ்ஞான வளர்ச்சியும் வளர்ந்து வருகிறது. அந்த வகையில், தற்பொழுது வைரலாகி வரும் காணொளி ஒன்றில் மீன் பிடித்து பலரையும் வியப்பில் ஆழ்த்தும் காணொளி செம்ம வைரலாகி வருகிறது. அதாவது மீன் பிடித்து பலரையும் வியப்பில் ஆழ்த்தும் குறித்த

இளைஞனின் செயல் பலரையும் ரசிக்க செய்துள்ளதுடன் இப்படியெல்லாம் மீன் பிடிக்க முடியுமா என வி யப்பில் நெட்டிசன்கள் கருத்து கூறி வருகிறார்கள். மீன் பிடிக்க ஆற்றில் இறங்கியவருக்கு காத்திருந்த அ தி ர் ச்சி என்ன தெரியுமா !! மிஸ் பண்ணமால் இந்த வைரல் காட்சியை பாருங்க

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது. வீடியோ ……

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *