இந்த இரட்டையர்கள் செய்யும் குறும்புகளை கொஞ்சம் பாருங்க !! வேற லெவெலில் வைரலாக பரவி வரும் காணொளியை ஒரு நிமிடம் ஒதுக்கி பாருங்க !!

வைரல்

குழந்தைகள் இருக்கும் வீடுகள் எப்பொழுதும் சந்தோசம் நிறைந்து மகிழ்ச்சியாக தான் இருக்கும். அந்தளவுக்கு குழந்தைகள் செய்யும் குறும்புகள் ஒவ்வொன்றும் நம்மை ரசிக்க வைத்து விடும். அதே நேரத்தில் குழந்தைகளை விரும்புபவர்கள் தான் அதிகம் இருக்கிறார்கள். குழந்தைகள் இருக்கும் இடத்தில் மகிழ்ச்சிக்கு குறைவே இருக்காது.
பொதுவாக குழந்தைகள் செய்யும் ஒவ்வொரு குறும்புகளையும் பெற்றோர் மற்றும் பெரியவர்கள் பார்த்து ஆனந்தமடைவார்கள். விபரம் அறியாத வயதில் அவர்கள் செய்யும் கு ழ ப் ப ங்கள் கூட ரசிக்க வைத்து விடும். அவ்வாறு தான் இருக்கும் இடத்தில் உள்ள அனைவரையும் மகிழ்ச்சியாகவே வைத்திருப்பார்கள். மனகவலைகள் ஆயிரம் இருந்தால் கூட குழந்தைகள் செய்யும் குறும்பினை பார்த்தால் அனைத்தையும் மறந்து சிரிக்க தொடங்கி விடுவோம்.

குழந்தைகள் என்பது கடவுளால் கொடுக்கப்படும் வரம் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும் குழந்தைகளின் சிரிப்பில் இறைவனைக் காணலாம் என்று சொல்வார்கள். ஏனென்றால் அவர்களுடைய பார்வையும், அவர்களுடைய சிரிப்பும் அப்பழுக்கற்ற தூய்மையான ஒன்று என்று தான் சொல்ல வேண்டும். நமக்கு குழந்தைகளை பார்க்க பார்க்க ஆசையாக இருக்கும். எல்லா குழந்தைகளுமே அழகு தான். வீட்டில் இருக்கும் சுட்டி குழந்தைகள் என்றாலே, குழந்தைகளின் ஒரு புன்னைகைக்கு என்ன விலை கொடுத்தாலும் ஈடு செய்யவும் இயலாது, அதனை எளிதில் காணவும் இயலாது.

அதுபோல் குழந்தைகள் செய்யும் சேட்டைகள் சொல்லி மாளாது. அதுபோல், இந்த வீடியோவில் வரும் குழந்தையின் சேட்டையை நீங்களே பாருங்க… எப்பொழுதும் சிரிப்புடன் மற்றவர்களையும் கவரும் இயல்புடையவர்கள் குழந்தைகள், இதனால் தான் உலகின் அநேக தினங்கள் கொண்டாடப்பட்டாலும் அத்தகைய சிறப்பு வாய்ந்த தினங்கள் எல்லாவற்றிலும் மிகவும் முக்கியமானதும் சிறப்புமிக்கதுமான தினமாக குழந்தைகள் தினம் காணப்படுகிறது. தேனிலும் இனிமையானது குழந்தைகளின் மழலைமொழி என கூறுவார்கள்.

இன்றைய குழந்தைகள் நாளைய தலைவர்கள் என கூறுவார்கள் அதாவது எதிர்காலத்தில் உலகை ஆளப்போகிறவர்கள் என பெரியவர்கள் கூறுவார்கள். குழந்தைகள் உலகம் எப்பொழுதும் வெள்ளை மனம் கொண்டவர்களாகவும் கள்ளம் கபடமில்லாதவர்களாகவும் காணப்படும், இதனாலேயே அதிகமானவர்கள் மீண்டும் சிறு குழந்தைகள் போல மாறவேண்டும் என சிந்திப்பதுண்டு. பொதுவாக குழந்தைகள் என்றாலே சுட்டித்தனம் நிறைந்தவர்களாகவே இருப்பார்கள். அவர்களின் பேச்சு, செயல் அனைத்துமேஅழகாகவே காட்சியளிக்கும்.

அவர்கள் செய்யும் குறும்புத்தனத்தினால் வீட்டில் உள்ளவர்களின் கவலைகள் எல்லாம் காணாமல் போய்விடும். சிறு குழந்தைகள் எப்பொழுதும் துரு துறுதுறுவென எதையாவது செய்துகொண்டு தான் இருப்பார்கள் சிறு குழந்தைகளை செய்யும் குறும்புகளை பல நேரங்களில் பெரியவர்களின் கவலைகளை மறக்க செய்து விடும். அந்தளவுக்கு குழந்தைகளின் குறும்பும் அவர்கள் செய்கின்ற செயற்பாடுகளும் ரசிக்க செய்பவையாக இருக்கும். பிஞ்சு மழலையின் மொழி கேட்கவே ஒரு வித ஆனந்தம் சந்தோசத்துடன் கூடிய சூழலை இவர்கள் உருவாக்கி விடுவார்கள் அந்தளவுக்கு இனிமையானவர் குழந்தைகள்.

அவ்வாறு இங்கு நீங்கள் காணவிருக்கும் காணொளியில் இரட்டைக் குழந்தைகள் அழகாக ச ண் டை யி ட்டுக்கொள்வதைக் காணலாம். தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *