உங்களுக்கு தெரியுமா இந்த ராசிக்காரங்க எல்லாம் பணத்த தண்ணி மாதிரி செலவழிப்பாங்களாம்! இவங்ககிட்ட ஜா க் கி ரதையா இருங்க !!

ஆன்மீகம்

பணம் செலவழிக்க விரும்புபவரில் நீங்களும் ஒருவரா என்பதை அறிய ஆர்வமாக இருந்தால் முழுமையாக படியுங்கள். நாம் அனைவரும் பொருட்களை செலவழிக்கவும் வாங்கவும் விரும்புகிறோம் என்றாலும், பணத்தை மிக எளிதாகவும் அடிக்கடிவும் செலவழிக்கும் பழக்கத்தை சிலர் கொண்டிருக்கிறார்கள். பணம் உண்மையில் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தருகிறது. நீங்கள் பணத்துடன் வாங்கக்கூடிய பொருட்களின் அளவு கற்பனை செய்ய முடியாதது. தற்போது மக்களிடையே கடவுள் பக்தியும், ஜோதிட நம்பிக்கையும் சற்று அதிகரித்துள்ளது. இதனால் தான் தற்போது பலர் எந்த ஒரு செயலை செய்வதற்கு முன்பும் ஜோதிடர்களை சந்தித்து, தங்களது ஜாதகங்களைக் கொடுத்து இது நல்ல காலம் தானே என்பதைப் பார்க்கிறார்கள். மேலும், ஜோதிடர்கள் தங்களுக்கு சாதகமாக என்ன கூறினாலும் அதை செய்யவும் தயாராக உள்ளனர்.

மீனம்
இந்த இராசி அடையாளத்தின் மக்கள் மிகவும் மென்மையான மற்றும் அப்பாவியாக இருக்கிறார்கள். ஒருவருக்கு கடன் கொடுப்பதற்கு முன்பு அவர்கள் இருமுறை யோசிக்க மாட்டார்கள், அவர்கள் அதை திரும்பப் பெற மாட்டார்கள் என்று தெரிந்தாலும் கூட. மீன ராசிக்காரர் கடன் கொடுக்க எப்பவும் தயங்கமாட்டார், பெரிய அளவில் கூட. மீன ராசிக்காரர்களின் வகையான மற்றும் மோ ச மா ன இயல்பு அவர்கள் விரும்பும் அளவுக்கு, யாருக்காகவும் செலவழிக்க அனுமதிக்கிறது.

சிம்மம்
சிம்ம ராசிக்காரர் ஒரு ஆடம்பரமான வாழ்க்கையை வாழ விரும்புகிறார். மேலும் அவர்கள் அழகான பொருட்களால் சூழப்பட்டிருக்க விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் ஷாப்பிங்கை முற்றிலும் விரும்புகிறார்கள் மற்றும் ஷாப்பிங் ஸ்பிரீயில் செல்ல எப்போதும் தயாராக இருக்கிறார்கள். அவர்கள் மகிழ்ச்சியுடன் மற்றவர்களுக்கு பரிசு வழங்குகிறார்கள்.அவர்கள் செல்வத்தைப் பெறுவதில் ஒரு போக்கைக் கொண்டுள்ளனர், எனவே அவர்களுக்கு அதிக செலவு செய்யும் பழக்கம் உள்ளது.

மிதுனம்
மிதுன ராசி நேயர்கள் தங்கள் பணத்தை செலவழிக்க பயப்படுவதில்லை. அதற்கு பதிலாக, நன்கொடைகளை வழங்கும்போது அவர்கள் மிகவும் தொண்டு செய்கிறார்கள். அவர்களின் செலவு பழக்கம் தீவி ர மா னதாகக் கருதப்படுகிறது.ஆனால் மக்கள் சொல்வதில் அவர்களுக்கு உண்மையில் சி க் கல் இல்லை. இருப்பினும், அவர்களும் பணத்தைச் சேமிக்க முடியும், ஆனால் ஒரு முழுமையான தேவை இருக்கும் வரை அவ்வாறு செய்ய மாட்டார்கள்.

கும்பம்
கேஜெட்டுகள், தயாரிப்புகள், ஸ்டார்ட்-அப்களில் முதலீடு செய்தல் அல்லது புதிய தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகள் போன்ற தொழில்நுட்ப விஷயங்களுக்கு பணத்தை செலவழிக்க கும்ப ராசி நேயர்கள் விரும்புகிறார்கள். சில நேரங்களில், அவர்கள் முதலீடு செய்யும் போது ஒரு நல்ல தேர்வு செய்கிறார்கள். ஆனால் மற்ற நேரங்களில் அது பண இ ழ ப் பை ஏற்படுத்துகிறது. அவர்கள் தொடக்கத்திலோ அல்லது வியாபாரத்திலோ பெரிதாகச் செல்ல முடியும் என்ற நம்பிக்கையுடன் அவர்கள் இன்னும் தொடருவார்கள்.

தனுசு
இந்த இராசி அ றி கு றி க ளும் தங்கள் வாழ்க்கையை ஆடம்பரமாக வாழ விரும்புகின்றன. எனவே தனியார் ஜெ ட், பெ ன்ட்ஹ வுஸ், சொ குசு கா ர்கள் மற்றும் பொருட்களுக்காக பணத்தை செலவிடுகின்றார்கள்.பணம் அவர்களுக்கு முன்னுரிமை இல்லை, எனவே அவர்கள் விரும்பும் அளவுக்கு பயணிக்க எளிதாக செலவிட முடியும். அவர்கள் செலவழிக்கும் பழக்கத்தை கண்காணிக்க மாட்டார்கள் மற்றும் மீதமுள்ள பணத்தை சேமிக்கவும் நிரப்பவும் வழிகளைக் கண்டுபிடிப்பதில்லை.

மேஷம்
மேஷ ராசிக்காரர்கள் தங்கள் முடிவைப் பற்றி மிகவும் உற்சாகமாக இருப்பார்கள். எனவே அவர்களும் விவேகமின்றி எங்கும், எந்த நேரத்திலும் பணத்தை செலவிடுவார்கள். அவர்கள் தங்கள் மு டிவை இ ழ க் க விரும்பவில்லை. எனவே அவர்கள் ஏதாவது பொருளை விரும்பினால், இரண்டு முறை யோசிக்க மாட்டார்கள். அவர்கள் உடனடியாக அதை வாங்கிவிடுவார்கள். அவர்கள் விஷயங்களைப் பற்றி முழுமையாக சிந்திப்பதில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *