நிரந்தரமாக உங்கள் வீட்டில் மகாலட்சுமி தங்கிவிட வேண்டுமா? நமது பூஜை அறையில் எந்த கோலங்களை போ டவேண்டும் !!

ஆன்மீகம்

இன்று பலரும் தனது அன்றாட வேலைகளில் ஈடுபடுவதற்கு முன்பு அன்றைய தினம் தனக்கு எவ்வாறு இருக்கப் போகின்றது என்ற கேள்வியுடன், அதனை தெரிந்து கொள்ளவும் அதிக அக்கறை காட்டி வருகின்றனர். வேலை, தொழில், சந்தோஷம், கஷ்டம் என அனைத்தை பற்றியும் இதன் மூலம் அறியலாம். வீடுகளில் காலையில் எழுந்ததும் முதல் வேலையாக கோலம் போ டு வா ர்கள். கோலம் போ டு வ து தெய்வங்களை நம் வீட்டிற்குள் வரவழைப்பதற்கு தான். எந்த ஒரு வீட்டில் தினமும் தவறாமல் கோலம் போ ட் டு வைத்திருக்கிறார்களோ! அந்த வீட்டில் எப்போதும் லட்சுமி கடாட்சம் நிறைந்து இருக்கும். பூஜை அறையில் இந்த மூன்று கோலங்களை பெரும் பாலும் அனைத்து வீடுகளிலும் போ டு வா ர் கள்.

எதற்காக குறிப்பிட்ட இந்த மூன்று கோலங்களை பூஜை அறையில் போ டு கி றார் கள்? என்பதை தெரிந்து கொள்வதற்கும், இந்த மூன்று கோலங்களை பற்றிய விவரங்கள் தெரியாதவர்களுக்கும் இந்த பதிவு பயனுள்ளதாக இருக்கும். காலையில் எழுந்ததும் முதல் வேலையே இதை செய்வதற்கு இது தான் காரணம். அவ்வகையில் அந்த மூன்று கோலங்களை பற்றிய தகவல்களை தெரிந்து கொள்வதற்கு தொடர்ந்து இந்த பதிவை படியுங்கள்.

1.ஐஸ்வர்ய கோலம்:
முதலாவதாக ஐஸ்வர்ய கோலம் எனப்படும் ஐஸ்வர்யத்தை வாரி வழங்கக்கூடிய தெய்வீக கோலம். சகல ஐஸ்வர்யம் கிடைக்க இந்த கோலத்தை பூஜையறையில் போ டு வ து வழக்கம். மேலே கொடுக்கப்பட்டுள்ள புகைப்படத்தில் இருக்கும் ஐஸ்வர்ய கோலத்தை போ டு வ து ம் பெரிய சிரமம் இல்லை. மிக மிக சுலபமாக போ ட் டு வி ட லா ம். வீட்டில் முக்கிய விசேஷ தினங்களில் இந்த கோலத்தை போ டு வ தா ல் சகல ஐஸ்வர்யங்களும் நமக்கு கிடைக்கும் என்பது ஐதீகம்.

அது மட்டுமல்ல செவ்வாய், வெள்ளிக்கிழமைகளில் எப்பொழுதும் பூஜை அறையில் இந்த மூன்று கோலங்களில் ஏதாவது ஒன்றை போ ட் டு வைப்பதால் வீட்டில் லட்சுமி கடாட்சம் உண்டாகும். இந்த கோலத்தை போ ட் டு முடித்த பின் படத்தில் காட்டியுள்ளபடி ஐஸ்வர்யம் என்று சுற்றிலும் எழுதிக் கொள்ளுங்கள். இதனை ஸ்டிக்கராக வாங்கி ஒட்டுவதை விட பச்சரிசி கலந்த கோல மாவில் நீங்களே கோலம் போ ட் டா ல் பலன்களும் அதிகம் உண்டாகும் என்பதையும் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

2. ஹ்ருதய கமலம் கோலம்:
இரண்டாவதாக ஹ்ருதய கமல கோலம் எனப்படும் அஷ்ட ஐஸ்வர்யத்தையும், செல்வ வளத்தை பெருக்க கூடியதுமான அற்புதமான தெய்வீக கோலம். இந்த கோலம் போ டு வ த ற்கு சற்றே சிரமமாக இருக்கும் என்றாலும் கற்றுக் கொண்டால் எளிதானது தான். வீட்டில் பண ரீதியான பிரச்சனைகள் மேலோங்கும் பொழுது இறைவனை நாடி நாம் பிரார்த்தனைகளை மேற்கொள்வோம். ஒவ்வொரு வெள்ளிக்கிழமையும் ஹ்ருதய கமல கோலம் பூஜை அறையில் போ டு வ தா ல் பண பிரச்சினை ஏற்படாது என்பது ஐதீகம்.

அத்தகைய சக்தி வாய்ந்த இந்த கோலத்தை வாசலில் போ டக் கூ டாது . ஹ்ருதய கமல கோலத்தை பொறுத்தவரை இதனை பூஜை அறையில் மட்டுமே போ ட வேண்டும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த கோலங்களை தெய்வீக கோலமாக குறிப்பிடுவதால் மற்றவர்களின் கால்களில் மிதிபடுவது நல்லதல்ல. எப்பொழுதும் கோலம் போ டு ம் பொழுது இறைவனின் உருவப்படத்தை வாசலில் போ ட் டு மற்றவர்களின் கால்களை மிதிபடும்படி வரையக் கூடாது.

3. லக்ஷ்மி குபேர கோலம்:
மூன்றாவதாக லக்ஷ்மி குபேர கோலம் மிகவும் வி சேஷமானது. பூஜை அறையில் போ ட ப் ப டு ம் கோலங்களில் லக்ஷ்மி குபேர கோலம் மிகவும் எளிதானது. லக்ஷ்மி, குபேரன் என்பது செல்வத்திற்கு அதிபதியாக விளங்கும் லட்சுமியையும், குபேரனையும் குறிப்பது. எனவே இந்த லக்ஷ்மி குபேர கோலத்தை போ டு வ தா ல் வீட்டில் செல்வ வளம் அதிகரிக்கும் என்பது ஐதீகம்.

செவ்வாய், வெள்ளி, மற்றும் முக்கிய பண்டிகை தினங்களில் லக்ஷ்மி குபேர கோலத்தைப் போ ட் டு பூஜை அறையை அலங்கரிப்பது சுபீட்சத்தை உண்டாக்கும். பூஜை அறையில் போ ட ப் ப டும் கோலத்திற்கு பூக்களால் அலங்கரிப்பது மிகவும் முக்கியம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *