லட்சகணக்கான பார்வையாளர்களை ஆ ச் ச ர்யப்பட வைத்த அதிசய நாயின் காணொளி !! நின்னு பேரம் பேசி பழத்தை வாங்கி செல்லும் நாயை பாருங்க !!

வைரல்

இந்த பறந்து விரிந்த உலகில் வேடிக்கையான சில விஷயங்களை நாம் இணையத்தளங்கள் மூலம் கண்டு ரசித்து இருப்போம் அ டி க்க டி ஏதாவது அப்படி ஒரு காணொளி இணையத்தில் வைரலாவதும் உண்டு. அந்த வகையில், ஒரு நாய் செய்யும் சேட்டை பார்வையாளர்களை ரசிக்க வைத்துள்ளது.விலங்குகளிலேயே விசுவாசத்திற்கு பெயர்போன விலங்கு என்றால் கண்ணை மூடிக்கொண்டு கூறிவிடலாம் நாய் என்று. ஐந்து அறிவுள்ள விலங்காக இருந்தாலும் இந்த நாய்களின் செயலும் திறனும் சற்று மனிதர்களை வியப்பில் ஆழ்த்திவிடும் அநேக சம்பவங்கள் இந்த உலகில் இடம் பெற்று வருகிறது.

ஏனெனில் தன்னை வளர்க்கும் எஜமானன் மீது அதீத அன்பினை வெளிப்படுத்தும் அதே நேரம் நெற்றி விடுவாசத்துடன் இருக்கும் ஒரு விலங்காக இந்த நாய்கள் காணப்படுகின்றன.ஐந்து அறிவுள்ள சாதாரண விலங்காக இருந்தாலும் இந்த நாய்களிடம் காணப்படும் குணங்கள் இன்று மனிதர்களிடம் உள்ளனவா என சிந்தித்தால் இல்லை என்ற முடிவிற்கு தான் வரலாம். இதனாலேயே பெரும்பாலான வீடுகளின் செல்ல பிராணியாக இந்த நாய்கள் இடம் பெற்றுள்ளன.

இன்னும் கூறுவதானால் பிள்ளைகள் குழந்தைகள் இல்லாத வீடுகளில் கூட இந்த நாய்கள் காணப்படும். அந்தளவிற்கு மனிதர்களுடன் ஒன்றி பிணைந்த ஒரு அங்கமாக ஒரு ககுடும்ப உறுப்பினராக இந்த நாய்கள் மாறியுள்ளன, தன்னை வளர்க்கும் எஜமானனுக்கு உதவி செய்யும் நாய்கள் தொடக்கம் ஆ ப த்து பிரச்சனை காலங்களில் உதவி செய்யும் செயல்கள் என அநேக சம்பவங்களை நாம் இணையதளங்களில் அறிந்து இருப்போம். அந்த வகையில் தற்பொழுதும் ஒரு சம்பவம் வைரலாகி வருகிறது.

குறிப்பிட்ட காணொளியில் அந்த நாய், ஒரு பையுடன் சென்று பழங்கள் வாங்க செல்கிறது. அந்த கடையின் உரிமையாளரும் பழத்தை பையில் போட்டு கொடுக்க, மனிதர்கள் பேரம் பேசுவதுபோல் கடைசியாக ஒரு பழத்தை வாயில் கவ்வி பையில் போ ட் டு க் கொண்டு செல்கிறது….

இந்த வீடியோ காட்சி வெளியாகி லட்சகணக்கான பார்வையாளர்களை ரசிக்க வைத்துள்ளது ஏனெனில் லட்சகணக்கான பார்வையாளர்களை ஆ ச் ச ர்யப்பட வைத்த அதிசய நாயின் காணொளி !! நின்னு பேரம் பேசி பழத்தை வாங்கி செல்லும் நாயை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *