கவலையை விடுங்க இனிமேல் சாவி தொலைந்தால் இப்படி செய்து பாருங்க.. இத்தனை வழி இருக்கா!! எவ்வளவு நாள் தெரியாம போச்சே !!

வைரல்

சாதனை என்பது தற்போதைய உலகில் பலராலும் நிரூபிக்கப்படும் செயலாக மாறிவருகிறது. பொதுவாக மனிதர்கள் இரண்டு வகையில் பார்க்கலாம் . சாதாரண மனிதர்கள், சாதனை மனிதர்கள். நாம் யார் என்பதை நாம் தான் முடிவு செய்ய வேண்டும். ஆனால், சாதனை மனிதர்களெல்லாம், முதலில் சாதாரண மனிதர்களாக இருந்தவர்கள்தான். வாழ்க்கை என்பது கணிக்க முடியாத தொடர் நிகழ்வுகள், அதில் எதுவும் நடக்கலாம். எனவே, பூட்டு உ டை க் க ப்படுவதற்கோ அல்லது ஒரு சாவியை இழப்பதற்கோ எதிராக நாம் யாரும் காப்பீடு செய்யப்படவில்லை. நீங்கள் அத்தகைய விரும்பத்தகாத சூழ்நிலையில் இருந்தால்,

மீட்பவர்களின் அலங்காரத்தை அழைக்க வேண்டாம் அல்லது உடனடியாக பல்கேரியரைப் பிடிக்க வேண்டாம். கை கருவிகளின் உதவியுடன் உங்கள் சொந்த கைகளால் பூட்டைத் திறக்க முயற்சி செய்யலாம்.நிச்சயமாக, திறக்கும் பேட்லாக்ஸ் கீலெஸ் சில திறன்கள் மற்றும் திறன்கள் தேவைப்படும். அதனால்தான் சுய-திறப்பு கீல் பூட்டுதல் வழிமுறைகள் குறித்த உதவிக்குறிப்புகளைப் பற்றி நீங்கள் தெரிந்துகொள்ள பரிந்துரைக்கிறோம். பேட்லாக் உடைக்காமல் திறக்க உதவும் அந்த உதவிக்குறிப்புகள் மற்றும் பரிந்துரைகளை மட்டுமே கட்டுரை விவாதிக்கிறது.

இதேபோன்ற ஷட்டர் வழிமுறைகள் மிக நீண்ட காலத்திற்கு முன்பு தோன்றின. மலிவு விலை, செயல்பாட்டின் எளிமை மற்றும் நம்பகத்தன்மையின் ஒரு நல்ல அளவு ஆகியவை இன்று அவற்றின் பரவலான பயன்பாட்டிற்கு வழிவகுத்தன. பெரும்பாலும், இந்த பூட்டுகள் கேரேஜ்கள், வில்லாக்கள் மற்றும் அனைத்து வகையான வெளியீடுகளையும் பாதுகாக்கப் பயன்படுகின்றன.

ஒருபுறம், அவை பயன்படுத்த எளிதானவை, மறுபுறம், அவை அறையை ஹேக் செய்யாமல் பாதுகாக்கின்றன. உற்பத்தியாளர் பொருளைச் சேமிக்கவில்லை மற்றும் அவற்றின் உயர் வலிமை கொண்ட எஃகு பூட்டுகளை உருவாக்கியிருந்தால், அத்தகைய பூட்டை ஆபரணங்களுடன் தட்டுவது கிட்டத்தட்ட சாத்தியமற்றது.

பேட்லாக் என்பது மிகவும் சிக்கலான பொறிமுறையாகும். அதனால்தான் இது பிரதான பூட்டின் வடிவத்திலும், அறையின் கூடுதல் பாதுகாப்பு வடிவத்திலும் பயன்படுத்தப்படலாம். பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில், ஒரு சாவி இல்லாமல் அத்தகைய பூட்டைத் திறப்பது மிகவும் சிக்கலானது, ஆனால் சாத்தியம்! சில அடிப்படை வழிகள் மீட்புக்கு வரும். சரி நாம் இப்போது பூட்டை சாவி இல்லாமல் எவ்வாறு திறப்பது என்று பார்க்கலாம் வாங்க.. கவலையை விடுங்க இனிமேல் சாவி தொலைந்தால் இப்படி செய்து பாருங்க..

இத்தனை வழி இருக்கா!! எவ்வளவு நாள் தெரியாம போச்சே தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *