மணமேடையில் நடந்த வைரல் திருமணத்தை பாருங்க !! மாப்பிள்ளையின் செயலால் மணப்பொண்ணு கொடுத்த வேற லெவல் ரியாக்சன். வீடியோ உள்ளே !!

வைரல்

இன்பம் துன்பம் இன்பம் துன்பம் இரண்டும் இணைந்தது தான் திருமண வாழ்க்கை. இரண்டுக்கும் இடையில் நடக்கும் போ ரா ட் டம் தான் மனிதனை இந்த உலகில் வாழ வைக்கிறது. வெறுமனே சந்தோசம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கை ரெம்ப அலுத்து விடும், அதுவே துன்பம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கையே அநேகருக்கு வெறுத்துவிடும். இரண்டுமே அளவாக இருக்கிற போது வாழ்க்கை சிறப்பாக அமைந்துவிடும். இந்த உலகில் காணப்படும் ஒவ்வொறு உயிர்களும் தனித்துவமாக காணப்படுகிறது. ஏனைய உயிர்களிடத்திலிருந்து மனித இனம் வேறுபடுவதற்கு சிறப்பான காரணம் எதுவென பார்த்தால் அது அவனுடைய சிந்தனை ஆற்றலே. பல திருமண நிகழ்வுகள் இன்றைய காலத்தில் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும்,

திருமணம் என்றாலே களை கட்ட தொடங்கி விடும். அந்தளவுக்கு திருமணத்தை பெரும் திருவிழா போல கொண்டாடுவார்கள். தற்போதைய காலங்களில் எல்லாம் திருமண ஜோடிகள் வித்தியாசமான முறைகளால் திருமண செய்வதையே விரும்புகிறார்கள். பாரம்பரியமாக வந்த முறைகள் ஒவ்வொன்றையும் விட்டு விட்டு நவீன முறைகளை பின் பற்றி வித்தியாசமான முறைகளில் திருமணத்தடை செய்வதையே திருமண ஜோடிகள் மட்டும் இன்றி உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர் கூட விரும்புகிறார்கள் .

இவ்வாறு செய்யப்படும் திருமணங்களில் எதாவது சிக்கல்கள் வந்து விடுவது உண்டு. திருமணம் என்றாலே அதுஒரு இலகுவான காரியம் அல்ல என்பது எல்ல்லோருக்கும் தெரியும். ஏனெனில் திருமணத்தை செய்து முடிப்பது அவ்வளவு சுலபம் இல்லை. இதனால் தான் வீட்டை கட்டி பார். திருமணத்தடை செய்து பார் என கூறுவார்கள்.

இந்த மாதிரி திருமணங்களில் எதாவது வித்தியாசமான விதங்களில் நடைபெற்று விடும் அப்படி தான் இங்கும் ஒரு திருமணத்தில் ஒரு ச ம் ப வ ம் நடைபெறுகிறது. இந்த திருமண நிகழ்வில் மணமகன் செய்த செயலை கண்டு மனா பெண் கொடுத்த கடுப்பு ரியாக்சன் பலரையும் ரசிக்க செய்துள்ளது.

அந்த திருமண மேடையில் நடக்கும் கூத்தை நீங்களும் பருங்கள் அதாவது மணமேடையில் நடந்த வைரல் திருமணத்தை பாருங்க !! மாப்பிள்ளையின் செயலால் மணப்பொண்ணு கொடுத்த வேற லெவல் ரியாக்சன். வீடியோ தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *