எப்பேற்பட்ட எதிரியும் நமது எதிரில் வரந டு ங்குவான்.. இந்த வேர் மட்டும் நம்மிடம் இருந்தால் போதும்… என்ன வேர் தெரியுமா !!😯😯👇👇

வைரல்

ஆரோக்கியம் என்பது ஒருவருடைய வாழ்விலும் முக்கிய இடத்தினை பெறுகிறது. ஒரு ஆரோக்கியமாக இருந்தால் தான் அன்றாட செயற்பாடுகளை செய்வதற்கும் சுறுசுப்பாக இருக்கவும் நாளை கடந்து செல்லவும் உதைவியாக் இருக்கும். இதனால் தான் நோயற்ற வாழ்வே குறைவற்ற செல்வம் என கூறுவார்கள். நோய் நொடியின்றி நீண்ட காலம் வாழ வேண்டும் என்பது ஒவ்வொருவருடைய கனவாகவும் விருப்பமாகவும் உள்ளது. ஆனால் தற்போதுள்ள வாழ்கை ஓட்டத்தில் மனிதனுடைய வாழ்கை காலம் சுருங்கி கொண்டே செல்கிறது. ஏனெனில் ஆரோக்கியம் என்னும் பெயரின் தற்பொழுது மனித சமூதாயத்திற்குள் கொண்டு வரப்பட்டுள்ள செயற்கை பொருள்களின் பாவனை.

மனிதன் தன்னுடனிருக்கும் இயற்கையை மறந்து தன்னிடமில்லாத செயற்கையை நோக்கி ஓடிக்கொண்டு இருப்பதாலேயே அதிகமான வியாதிகளும் வருத்தங்களும் மனிதனை கவலை அடைய செய்கிறது. சரியான விதத்தில் தன்னுடைய வாழ்க்கையை அமைப்பானால் வாழ்வு மேம்பட்டதாக அமைந்து விடும் கீழே உள்ள விடியோவை பாருங்கள் உங்களுக்கே இது நன்றாக புரியும் …… இந்த வேர் மட்டும் நம்மிடம் இருந்தால் போதும் எப்பேற்பட்ட எதிரியும் நம் எதிரில் வர நடுங்குவான்

அப்பேற்பட்ட வேர் பற்றித்தான் இந்த குறிப்பில் பார்க்க இருக்கிறோம். என்னடா பெயரைக் கேட்டதுமே அ தி ர் ச்சி ஆயிட்டிங்களா… அட உண்மையிலேயே பே ய் மி ரட் டி தாவரம் உ-ள்ளது. இது புதர் -கள் உள்ள இடத்தில் காணப்படும்.பே ய் மி ர ட்டி தாவரம்யின் இலையி லிரு ந்து ஒரு வாடை வரும். இந்த வாடைக்கு எந்த பூச்சி -கள், கொசுக் -கள் இந்த தாவரம் பக்கம் வராது.அந்த காலத்தில் கொசுக் களை விரட்ட இந்த பே ய் மி ர ட்டி தாவரம்யைதான் கொ ளு த் தி விடுவார் -கள்…

இந்த தாவரம்யின் இலையின் அற்புதம் என்னவென்று தெரியுமா… இந்த இலையை எடுத்து சுருட்டி மடித்து விளக்கில் எண்ணெய் வைத்து ஏற்றினால் நீண்ட நேரத்திற்கு ஒளி மிளிரும். இப்பொழுதுதான் திரி போ ட் டு வி ள க்கை ஏற்றுகிறார் -கள். நம் முன்னோர் -கள் வீட்டில் விளக்கேற்ற இந்த இலையைதான் பயன்படுத்தினார் -கள்.இந்த பே ய் மி ர ட் டி தாவரம் இரண்டு வகைப்படும். ஒன்று ஆண் பே ய் மி ர ட்டி தாவரம்.. இன்னொன்று மாதர் பே ய் மி ர ட்டி தாவரம் இந்த தாவரம்யை வீட்டில் வளர்த்தால் தீய ச க்தி-க ள் வீட்டை அண்டாது

என்றும் வீட்டில் பணம் செழிக்கும் என்று சொல்வார்கள். இந்த தாவரம்யை குபேர மூலிகை என்றும் அழைப்பார்கள். சரி வாருங்கள் இதன் சிறப்புத்தன்மை களை பற்றி கீழே உள்ள வீடியோ மூலமாக பாப்போம் தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *