மீனுக்கு உணவு கொடுக்கச் சென்ற யுவதிகள் !! உணவு கொடுக்கும் சமயத்தில் நொடியில் நடந்த ஆ ச் சர்யம் என்ன தெரியுமா !! இப்படியும் மீன்கள் உள்ளனவா !!

வைரல்

அடர்ந்த உலகில் பல்வேறு வகையான உயிரினங்களும் ஜீவராசிகளும் வசிக்கின்றன. இவ்வகையான உயிரினங்களும் ஜீவராசிகளும் தன்மை ஒவ்வொன்றுக்கும் வேறுபட்டதாக காணப்படும். பொதுவாக உயிரினங்களை மற்றைய விலங்குகள் உண்டு தான் உயிர்வாழ்கின்றன. அநேக நேரங்களில் மனித கண்களுக்கு புலப்படாத பல நிகழ்வுகளை காடுகளில் காணலாம். தற்போதைய காலங்களில் இணைய வளர்ச்சியின் பயனாக உலகில் எந்த ,மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய சம்பவங்களை இருந்த இடத்தில இருந்து அவதானிக்கும் வகையில் இற்றைய உலகம் நம் கைகளில் வந்துள்ளது. சாதாரணமாக நாம் அறிந்து கொள்ளமுடியாத உயிரினங்களின் செயல்பாடுகள் பலவற்றை அறிந்தமுடியும். நீரில் வாழும் மீன்கள் சற்று வித்தியாசமானவை.

இன்றைய உலகில் எல்லாமே வி ய ப்பும் ஆ ச் ச ர் யமும் அதிகரித்து வரும் காலகட்டத்தில் யாவரும் உள்ளோம், நவீன மற்றம் கண்டு வரும் உலகில் நடக்கும் நிகழ்வுகளும் சம்பவங்களும் நம்மை வியப்பில் ஆழ்த்தி வருகிறது, விலங்குகள் எல்லாம் மனிதர்களுடன் இயல்பாக பழகக் கூடிய சுபாவம் கொண்டது தான். இந்த விலங்கினங்கள் தமக்கு எதாவது ஆ ப த்து வந்துவிடுமோ என்ற காரணத்தினால் தான் மனிதர்களை தா க் கு கி றது. சில விலங்கினங்கள் மனிதர்களிடம் அன்பாகவும், விளையாட்டாகவும் நடந்து கொள்வதும் நாம் அறிந்ததே.

உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது வினோதங்கள் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது. அதில் சில எம்மை வி ய ப்பில் மூழ்க வைத்து விடும். அப்படி வித்தியாசமான சம்பவங்களை இணையதளங்கள் மற்றும் சமூக வலைத்தளங்கள் மூலம் அறிந்து வருகின்றோம். அந்த வகையில் இன்றும் உங்களுக்கு ஒரு சுவாரஷ்யமான காணொளியின் தொகுப்பு.
அது மட்டும் இன்றி சாதாரணமாக சின்ன சின்ன விடயங்கள் கூட,

இன்று அநேகருக்கு தெரியாத விடயங்கள் ஆகிவிட்டன. இதை வைத்து இப்படியெல்லாம் செய்ய முடியுமா, இது நமக்கு தெரியாமல் போச்சே என்று சிந்திக்கும் அதே நேரம் எப்படி இப்படியெல்லாம் யோசிக்கிறார்கள் என்று வி ய க்கும் அளவிற்கு உலகம் வளர்ந்து வருகிறது. தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. இந்த காணொளியை நீங்களே பாருங்க.

மீனுக்கு உணவு கொடுக்கச் சென்ற யுவதிகள் உணவு கொடுக்கும் சமயத்தில் நொடியில் நடந்த ஆ ச் சர்யம் என்ன தெரியுமா !! இப்படியும் மீன்கள் உள்ளனவா குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *