இத ட்ரை பண்ணுங்க ஒருநிமிடத்தில் கருமை மறைந்து போகும் !! அக்குள் பகுதிகளில் காணப்படும் கருமை மறைந்து போக வைக்கும் டிப்ஸ் காணொளி !!

வைரல்

மனிதன் தன்னுடனிருக்கும் இயற்கையை மறந்து தன்னிடமில்லாத செயற்கையை நோக்கி ஓடிக்கொண்டு இருப்பதாலேயே அதிகமான வியாதிகளும் வருத்தங்களும் மனிதனை கவலை அடைய செய்கிறது. சரியான விதத்தில் தன்னுடைய வாழ்க்கையை அமைப்பானால் வாழ்வு மேம்பட்டதாக அமைந்து விடும்.
இன்று அதிகமானவர்கள் சந்தித்து வரும் முக்கியமான பிரச்சனைகளில் ஒன்று தான் இந்த அக்குள்களில் காணப்படும் கருமை ஆகும். நமது உடலில் அதிகமாக காணப்படும் மடிப்புகள் உள்ள பகுதிகள் பெரும்பாலும் கருமையாக காணப்படும். அவ்வாறான பகுதிகளில் ஒன்று தான் அக்குள். இதன் காரணமாக வெளி இடங்களில் போகும் போது தமது கைகளை தூ க் கு வ தற்கே பலர் கூ ச் ச ப் படுகின்றனர்.

அதிகமாக ஆண்களை விட பெண்களே இந்த பிரச்சனைக்கு முகம் கொடுக்கிறார்கள். இதற்கு முக்கிய காரணம் என்னவெனில் இவாறு கருமையாக காணப்படுவதால் பெண்களால் ஸ்லீவ்லெஸ் ஆடைகளை அணிய முடியாமல் இருப்பது தான். இதிலிருந்து விடுபடுவதற்காக பலரும் வெவ்வேறு வகையான முயற்சிகளை செய்து வருகிறார்கள். அதிகளவானோர் செயற்கையான முறையில் பல முயற்சிகளை எய்து வருகிறார்கள். ஆனால் இவ்வாறு செய்வதாதல் அதிகமாக வின் விளைவுகளையே அதிகமானோர் சந்தித்துள்ளனர். இதிலிருந்து விடுபடுவதற்கு ஒரு இலகுவான முறை ஒன்று இங்கே கொடுக்கபட்டுட்டள்ளது. இதை நீங்கள் பயன்படுத்தி பாருங்கள்.

ஆரோக்கியம் என்பது ஒருவருடைய வாழ்விலும் முக்கிய இடத்தினை பெறுகிறது. ஒரு ஆரோக்கியமாக இருந்தால் தான் அன்றாட செயற்பாடுகளை செய்வதற்கும் சுறுசுப்பாக இருக்கவும் நாளை கடந்து செல்லவும் உதைவியாக் இருக்கும். இதனால் தான் நோயற்ற வாழ்வே குறைவற்ற செல்வம் என கூறுவார்கள். நோய் நொடியின்றி நீண்ட காலம் வாழ வேண்டும் என்பது ஒவ்வொருவருடைய கனவாகவும் விருப்பமாகவும் உள்ளது. ஆனால் தற்போதுள்ள வாழ்கை ஓட்டத்தில் மனிதனுடைய வாழ்கை காலம் சுருங்கி கொண்டே செல்கிறது. ஏனெனில் ஆரோக்கியம் என்னும் பெயரின் தற்பொழுது மனித சமூதாயத்திற்குள் கொண்டு வரப்பட்டுள்ள செயற்கை பொருள்களின் பாவனை.

மனிதன் தன்னுடனிருக்கும் இயற்கையை மறந்து தன்னிடமில்லாத செயற்கையை நோக்கி ஓடிக்கொண்டு இருப்பதாலேயே அதிகமான வியாதிகளும் வருத்தங்களும் மனிதனை கவலை அடைய செய்கிறது. சரியான விதத்தில் தன்னுடைய வாழ்க்கையை அமைப்பானால் வாழ்வு மேம்பட்டதாக அமைந்து விடும்.
இனிமேல் நீங்கள் கவலை பட வேண்டியது இல்லை 1 நிமிடத்தில் உங்களது அக்குள் கருமை மறைந்து போவதை நீங்களே காண முடியும். அது பற்றி வீடியோ காணொளி கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இத ட்ரை பண்ணுங்க ஒருநிமிடத்தில் கருமை மறைந்து போகும் !! அக்குள் பகுதிகளில் காணப்படும் கருமை மறைந்து போக வைக்கும் டிப்ஸ் காணொளி தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *