புதனுடன் இணையும் செவ்வாய் !! யார் யாரெல்லாம் ஆ ப த் தில் இருந்து த ப் பிக்க போறீங்க தெரியுமா? இன்றைய ராசிபலன் கூறும் ரகசியம் இதோ !! புதனுடன் இணையும் செவ்வாய் !! யார் யாரெல்லாம் ஆ ப த் தில் இருந்து த ப் பிக்க போறீங்க தெரியுமா? இன்றைய ராசிபலன் கூறும் ரகசியம் இதோ !!

ஆன்மீகம்

ஜோதிடத்தின்படி ஒருவருக்கு உடலுக்கு வலிமை, தைரியம், ஆற்றல், ஈகோ, வலிமை, கோ ப ம் அளிக்கக்கூடியவர் செவ்வாய் பகவான். அதே சமயம் ஒருவருக்கு அறிவுக்கூர்மை, சமயோசித புத்தி, கல்வி போன்ற விஷயங்களைத் தரக்கூடியவர் புதன் பகவான். தற்போது புதன் தனது சொந்த வீடான கன்னி ராசியில் ஆட்சி உ- ச் ச ம் பெற்று சஞ்சாரம் செய்யக்கூடிய நிலையில், கன்னி ராசியில் பகை கிரகமாக வரக்கூடிய செவ்வாய் சஞ்சாரம் செய்வதால் ஒவ்வொரு ராசியினரும் சில எதிர்மறையான பலன்கள் பெறுவார்கள். இன்று பலரும் தனது அன்றாட வேலைகளில் ஈடுபடுவதற்கு முன்பு அன்றைய தினம் தனக்கு எவ்வாறு இருக்கப்போகின்றது என்ற கேள்வியுடன், அதனை தெரிந்துகொள்ளவும் அதிக அக்கறை காட்டி வருகின்றனர். பொதுவாக நட்சத்திரங்களின் சஞ்சாரம் கிரகங்களின் நகர்வு ஆகியவற்றை வைத்து 12 ராசிக்காரர்களுக்கான, ராசியான நிறம், ராசியான எண் மற்றும் ராசியான நேரங்களை பற்றியும் தெரிந்துகொள்ளலாம்.

மேஷம்
மேஷ ராசியினருக்கு உற்சாகமாகவும் ஆற்றல் நிறைந்ததாக இருக்கும். கடந்த காலத்தில் நீங்கள் எடுத்த முயற்சியும் கடின உழைப்பும் இந்த பெயர்ச்சி காலத்தில் திருப்திகரமான முடிவுகளைத் தருவதாக இருக்கும்.
இந்த காலத்தில் உங்கள் எதிரிகளின் தொல்லை நீங்கும். உங்களின் வார்த்தைகளில் கவனம் தேவை. உங்கள் செயலில் சில சவால்களைச் சந்திக்க நேரிடும். மாதத்தின் நடுப்பகுதியில், உங்கள் நிதி நிலை சற்று கவலைக்கிடமாக இருக்கும்.

ரிஷபம்
ரிஷப ராசியினர் சில எ ரி ச் ச லான மன நிலையில் இருப்பார்கள். நீங்கள் தேவையற்ற தடைகளை சந்திக்க நேரிடும். உங்கள் முயற்சிகள் வெற்றி அடைய தாமதமாகும். உங்கள் உடல் நலம் கவலையைத் தரக்கூடியதாக இருக்கும். எனவே, உங்கள் உடல் நலத்தில் சிறப்பு கவனம் தேவை.

மிதுனம்
மிதுனத்திற்கு செவ்வாய் பெயர்ச்சி உங்களுக்கு சாதகமானதாக இருக்காது. உங்களின் மனநிலை அமைதியற்றவராக இருக்கும். உங்கள் நண்பர்களில் ஒருவர் உங்களை ஏமாற்றுவதற்கான வாய்ப்பும் உள்ளது. இந்த பெயர்ச்சியின் போது உங்கள் மறைமுக எதிரிகளிடம் கவனம் தேவை. மற்றவர்களின் தந்திரங்கள், மாய வார்த்தைகளில் சிக்கிக்கொள்ளலாம்.

​​கடகம்
செவ்வாய் கிரகத்தின் இந்த பெயர்ச்சி கடக ராசிக்கு அதிக ஆற்றல் மற்றும் நம்பிக்கையுடன் செயல்படுவீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் கடினமான சூழ்நிலைகளையும் புதிய சவால்களையும் நீங்கள் எளிதாக எதிர்கொள்ள முடியும். இந்த சாதகமான சூழ்நிலைகள் இருந்தபோதிலும், அதிகப்படியான வைராக்கியம் காரணமாக, கடினமான முடிவுகளை எடுப்பதைத் தவிர்க்க வேண்டும். மற்றவர்களின் விவகாரங்களில் தலையிடுவது சிக்கலை ஏற்படுத்தும்.

சிம்மம்
சிம்ம ராசி அதிபதியான சூரியன் செவ்வாய் கிரகத்தின் நட்பு கிரகமாவார். இருப்பினும் செவ்வாய் அமர்ந்திருக்கும் நிலையின் காரணமாக உங்கள் முயற்சிகள் வெற்றி பெற தாமதம் ஆகும் அல்லது தோல்வி அடையும். அதனால் மனதளவில் அவ நம்பிக்கையாக உணர்வீர்கள். அது குறித்து கவலைப்படாமல் முயற்சியை கைவிட வேண்டாம். உங்களின் பேச்சு, செயலில் கவனமாக இருந்தால், இந்த புதன் – செவ்வாய் இணைவு உங்களுக்கு நல்ல பலன்களைத் தரும்.

கன்னி
கன்னி ராசியில் இந்த செவ்வாய் – புதன் கிரகத்தின் இயல்பை விட சற்று வித்தியாசமாக உணருவீர்கள். உங்கள் குடும்பத்தில் அன்புக்குரியவர்களுடன் உறவில் சில சி க் க ல்களைச் சந்திக்க நேரிடும். சிறு வி ப த் து கள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது அதனால் பயணங்களில் கவனம் தேவை. சில சமூக வி ரோ திக ளு ம் உங்கள் வழியில் வரலாம்.

​துலாம்
துலாம் ராசிக்கு புதன் – செவ்வாய் சேர்க்கையின் காரணமாக நிதி ரீதியான நன்மைகள், வியாபாரத்தில் முன்னேற்றம் அல்லது வேலையில் சம்பளம்/பதவி உயர்வு ஆகியவற்றைக் கொடுக்கும். உங்களுக்கு சொத்து தொடர்பான நன்மைகளும், புதிய ஒப்பந்தங்கள் மூலம் நல்ல லாபம் கிடைக்கும். செவ்வாய் கிரகத்தின் இந்த மாற்றம் மனைவி அல்லது மகளுக்கு சிறிய உடல்நலப் பிரச்சினைகளை உருவாக்கும். ஒட்டுமொத்தமாக, துலாம் ராசிக்காரர்களுக்கு இது நன்மை பயக்கும்.

விருச்சிகம்
விருச்சிக ராசி அதிபதியான செவ்வாய் கிரகம் கன்னி ராசியில் புதனுடன் சேர்ந்திருப்பதால் நீங்கள் சிறந்த முயற்சியை மேற்கொண்டாலும் உங்கள் பணியிடத்தில் மன அழுத்தத்தைச் சந்திக்க வேண்டியிருக்கும். ஆனால் உங்கள் குடும்பத்தினரிடமிருந்து, குறிப்பாக உங்கள் வாழ்க்கைத் துணையின் முழு ஆதரவைப் பெறுவீர்கள்.
நீங்கள் உங்கள் குடும்பத்துடன் வெளிநாடு செல்ல வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் தொழில், வியாபாரத்தைத் தவிர வேறு ஆதாரங்களில் இருந்து நிதி உதவியைப் பெறுவீர்கள்.

தனுசு
தனுசு ராசிக்கு இந்த செவ்வாய் – புதன் சேர்க்கையால் கடின உழைப்பால் அங்கீகாரம் பெற முடியும். இந்த நிலை உங்களுக்கு சில முக்கியமான சவால்களை எதிர்கொள்ள மிகவும் ஊக்கமளிக்கும். உடல்நிலை மோ ச ம டைவது உங்களுக்கு சிறிது கவலையைத் தருவதாக இருக்கும்.

​மகரம்
மகர ராசிக்கு உங்கள் திருமண வாழ்வில் சிறியளவு பிரச்னைகள் ஏற்படலாம். கடினமாக உழைத்தாலும், நல்ல முடிவுகளைப் பெற அல்லது அதிக முன்னேற்றத்தை அடைய காலதாமதமாகும். பணியிடத்தில் உள்ள சக ஊழியர்கள் சில தேவையற்ற பிரச்சனைகளை உருவாக்கலாம்.

​கும்பம்
கும்பம் ராசிக்காரர்களுக்கு இந்த போக்குவரத்து சில உடல்நலப் பிரச்சினைகளைத் தரலாம். சிறிய வி ப த்து ஏற்படலாம் என்பதால் கவனமாக இருக்க வேண்டியது அவசியம். தேவையில்லாமல் யாரிடமும் ச ண் டை போ டா தீ ர் கள். ஆணவ மனப்பான்மை காரணமாக உங்கள் துணைவருடன் மனக்கசப்பு ஏற்படும்.​

மீனம்
மீனம் ராசிக்கு இந்த செவ்வாய் பெயர்ச்சி மற்றும் புதனுடன் சேர்க்கை உங்கள் துணையுடன் தவறான புரிதல் ஏற்படலாம். பணியிடத்தில் சில மனஸ்தாபம் ஏற்படும். சிலர் தேவையற்ற வம்பு ச ண் டை க் கு வர வாய்ப்புள்ளது. இவற்றிலிருந்து விலகி இருப்பதும், உங்கள் பேச்சு செயலில் கவனமாக இருப்பது அவசியம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *