இரவில் தூ-ங்கச் சென்ற மனைவியின் த-லை-யில் .. 30 கிலோ எடை கல்லை தூ-க்கி  போ-ட் ட ப-கீ-ர் கா-ரியம் !! என்ன கரணம் தெரியுமா !!

விந்தை உலகம்

கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் ஊத்தங்கரை அடுத்துள்ளது பள்ளசூளகரை என்ற பகுதி. இங்கு வசித்து வருபவர் தங்கராஜ்.. இவரது மனைவி ருக்குமணி. கல்யாணமாகி 12 வருஷமாகிறது.. ஆனால், குழந்தை இல்லை என்று கூறப்படுகிறது.. மனைவி அழகாக இருப்பதால், கல்யாணம் ஆனதில் இருந்தே தங்கராஜுக்கு ச-ந்-தே-கம் பிடித்துள்ளது. இதனாலேயே இருவருக்கும் அடி க்க டி ச-ண்-டையும் த-க ரா  றுமாக வெ டி த்து ள்ளது.

தங்கராஜ் டெய்லர் வேலை பார்க்கிறார். குடிப் பழ க்கமும் இருந்துள்ளது.. வீட்டு செலவுக்கு பணமும் தராமல் இருந்துள்ளார்.. இதையடுத்து, ஒரு தனியார் ஷூ கம்பெனியில் ருக்குமணி வேலைக்கு போக ஆரம்பித்தார்.. அப்போது அவர்களுக்குள் இருந்த ச-ண்-டை மேலும் அதிகமானது. ரா த் திரி நேரம் ஆகிவிட்டால் இவர்களது ச-ண்-டை அக்க ம் பக்கத்தி னருக்கு தெரிந்த ஒரு வி வ காரம்தான்..

 

 

அப்படித்தான் ச ம் ப வத்தன்றும் ச-ண்-டை வந்தது.. ஒருகட்டத்தில் ருக்மணி தூ ங் க போ ய்விட்டார்.. ஆனால் ஆ-த்-தி-ரம் அட ங் காத ச-ந்-தேகபுத்தி கணவன், விடிகாலை ஐந்தரை மணி வரை அங்கேயே உட் கார்ந் து கொ ண்டார்.. பிறகு 30 கிலோ எடை கொண்ட கல்லை தூக்கி கொண்டு வந்து, தூ-ங்கிக் கொ ண்டிருந்த ருக்மணி த-லை-யில் போ ட் டார்.

 

 

இதில் தலை சி த றி ருக்மணி ச ம் ப வ இ-டத்தி லேயே உ-யி-ரி-ழ-ந்தார். இதையடுத்து தக வலறிந்த அப்பகுதி மக்கள் போ-லீ சா ருக்கு த கவல் அளிக்கவும் விரைந்து சென்று தங்கராஜை கை-து செய்தனர்.. ருக்மணியின் ச-ட-ல-ம் போ ஸ் ட் மா ர் ட்டம் செய்ய  தர்மபுரி அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது. ஒரு த-வறும் செய்யாத ருக்மணி, கொ-டூ–ர-மா-க கொ-லை செய் யப் பட்டு, ச-டலமாக வி-ழுந்து கிடந்ததை கண்டு உற வி னர்கள் க-த-றி அ-ழு-த-து காண்போரை நிலை கு லை ய வைத்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *