இந்த 5 ராசிக்காரங்க கிட்ட உஷாரா இருங்க… இல்லையென்றால் உங்களுக்கு பே ரா பத்து நிச்சயம் !!

ஆன்மீகம்

என்ன தான் ராசி பலவற்றை கூறினாலும் ஒவ்வொரு ராசியினருக்கு ஒவ்வொரு குணங்கள் உண்டு. ஒவ்வொரு ராசியினருக்கு வெவ்வேறு குண பண்புகளை உடையவர்களாக தான் காணப்படுகிறார்கள் சிலருக்கு அன்பு எவ்வளவு முக்கியமோ, அதே அளவிற்கு பணமும் மிக முக்கியம்.இது அனைவருக்கும் மிகப்பெரிய பரிசு. அன்பிற்கு விலை இல்லை என்றாலும், இந்த இராசி அறிகுறிகளை கொண்டவர்களுக்கு பணத்தின் பரிசு அவர்களின் இதயத்தை கொஞ்சம் வேகமாக துடிக்க உதவுகிறது. இக்கட்டுரையில், பணத்தை விரும்பும் ராசி அறிகுறிகள் பற்றி காணலாம்.

 

தனுசு = தனுசு ராசிக்காரர்கள் எதையாவது அடையக்கூடிய சாகசத்திலும், சிலிர்ப்பிலும் ஈர்க்கப்படுவதால், பணத்தை நேசிக்கக்கூடுவார்கள். அவர்கள் அனைவரும் புதிய இடங்களுக்குச் சென்று புதிய விஷயங்களைப் பார்ப்பதற்கு விரும்பலாம்.பணத்திற்கான அன்பில் விழுவது புதிய இடங்களுக்கு பயணிக்கவும் புதிய விஷயங்களையும் அனுபவிக்கவும் ஆசைப்படுவார்கள். சாகசத்திற்கான அவர்களின் சுவை அவர்கள் பணப் பாதையைப் பின்பற்ற வாய்ப்புள்ளது.

 

மகரம் = மகர ராசிக்காரர்கள் ஆழ்ந்த சிந்தனை உடையவர்கள். இவர்கள் பகல் கனவுகளின் கற்பனைகளில் சிக்கித் தவிப்பவர் அல்ல.ஆனால் இந்த அறிகுறி தங்களுக்கு யதார்த்தமான குறிக்கோள்களைப் பெறுவதும் அவற்றை அடைவதற்கு அயராது உழைப்பதும் ஆகும்.
மகர ராசிக்காரர்கள் இதயத்தைத் திறக்க பண ரீதியாக பாதுகாப்பாக உணர வேண்டும். அவை சில நேரங்களில் எல்லா வியாபாரமாகவும் இருக்கலாம். இது பணத்தையும் அன்பையும் அவர்களின் உணர்வுகளுக்கு கைகோர்த்து செயல்பட வைக்கிறது.

 

விருச்சிகம் =பணத்தை நேசிக்கவே விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் பிறந்தது போல் தெரிகிறது. காந்த மற்றும் வசீகரிக்கும், விருச்சிக ராசிக்காரர் பணத்தின் மேலே விருப்பமாய் இருப்பது பற்றியது. அவர்களின் போட்டித் தன்மை எப்போதுமே எல்லா விலையிலும் வெல்ல வேண்டும். விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் மிகவும் தனிப்பட்டதாக இருந்தாலும், அவர்கள் ஆழ்ந்த அன்பைக் கண்டு மகிழ்ச்சியடைவார்கள். மேலும் செயல்பாட்டில் வேறு சில பரிசுகளை வெல்வதில் மகிழ்ச்சியாக இருப்பார்கள்.

 

ரிஷபம் = ரிஷப ராசி நேயர்கள் ஆடம்பர வாழ்க்கை வாழ ஆசைப்படுபவர்கள். தொட்டுணரக்கூடிய மற்றும் சிற்றின்பமான இந்த பூமியின் மிகச்சிறந்த விஷயங்களை விரும்புகிறது. இந்த ராசிக்காரர் எல்லா நேரங்களிலும் கொண்டாடப்படுவதையும் கவனித்துக்கொள்வதையும் உணர விரும்புகிறார். சரியான துணையை உணர அவர்களுக்கு ஒரு சிறந்த உணர்வு இருக்கிறது. ஒரு காதல் உறவில் பணம் இருக்கும்போது அவர்கள் வழிகளில் ஒரு சிறிய பிரச்சனை வரும்போது அவர்கள் தங்கள் ஆறுதல் மண்டலத்திலிருந்து வெளியேற தயாராக இருக்கிறார்கள்.

 

சிம்மம் = சிம்ம ராசிக்காரர் பணத்தை நேசிக்க வாய்ப்பில்லை. அவர்கள் ஒரு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் இருக்க விரும்புவார்கள். அவர்கள் கேமராவை நேசிக்கிறார்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களுக்கு முன்னால் இருக்கும்போது தங்கள் சிறந்த வேலையைச் செய்கிறார்கள். ஒரு டேட்டிங் நிகழ்ச்சி காட்சியில் சிம்ம ராசிக்காரர் எப்போதும் அவற்றின் பொறுப்புடன் இருக்கிறார். உண்மையான அன்பைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான ஆபத்து, கவனம், சாத்தியம் அனைத்தும் சிம்ம ராசிக்காரருக்கு கவர்ச்சிகரமான வாய்ப்புகள். அவர்கள் காதலிக்க விரும்புகிறார்கள். மேலும் ஆடம்பரத்தை மிகவும் விரும்புகிறார். ஆடம்பரமான இரவு உணவுகள் மற்றும் பரிசுகளுடன் அவர்கள் கெடுக்கக்கூடிய ஒருவரை அவர்கள் கண்டுபிடிப்பார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *