டிசம்பர் மாதத்தில் ஏற்படும் முக்கிய கிரகப்பெயர்ச்சி; இந்த 5 ராசிக்கு ஏற்படபோகும் மாற்றம் !!

ஆன்மீகம்

இந்த ஆண்டு, கிரகங்களின் நிலையில் ஒருபெரிய மறுசீரமைப்பு இருக்கப்போகிறது. 5 பெரிய கிரகங்கள் அடுத்தமாதத்தில் ஒரு ராசியிலிருந்து மற்றொரு ராசிக்கு பெயர்ச்சி ஆகஉள்ளது. சூரியன், செவ்வாய், புதன், சுக்கிரன், மற்றும் சனி ஆகியவை இதில் அடங்கும். இந்த 5 கிரகங்களின் நிலையில் ஏற்படும் மாற்றங்களை உலகின் அனைத்து பகுதிகளிலும் காணலாம்.

 

இந்த 5 கிரகங்களில் என்ன மாதிரியான மாற்றம் ஏற்படப்போகிறது என்பதை பற்றி அறிவோம்.

சுக்கிரன் விருச்சிக ராசியில்

டிசம்பர் 11 ஆம் தேதி நுழைகிறார். இதனால் திருமண வாழ்க்கை, காதல் உ றவுகள் மற்றும் அனைத்து பூர்வீக மக்களின் உ ட ல் இன்பம் போன்ற முக்கிய விஷயங்களை நடத்தும் அ ர க் கர் க ளி ன் குருவாக கருதப்படும் சுக்கிர கிரகம், சூரியன் தற்போது சஞ்சாரம் செய்து கொண்டிருக்கக்கூடிய விருச்சிக ராசிக்குள் நுழைகிறது.

 

இது பல ராசிகளுக்கு நல்ல பலனைத் தருவதாக இருக்கும்.சுக்கிரன் கருவுறுதலுடன் தொடர்புடையது என்றும் நம்பப்படுகிறது. இந்த கிரகத்தில் ஏற்படும் மாற்றங்கள் பல ராசிகளின் பா லி ய ல்  வாழ்க்கையைப் பா தி க் கு ம்.

டிசம்பர் 16 – தனுசு ராசியில்

 

நுழையும் சூரியன் நவகிரகங்களின் தலைவரான சூரிய தேவன் விருச்சிக ராசியிலிருந்து தனுசு ராசிக்கு டிசம்பர் 16ம் தேதி பெயர்ச்சி ஆகிறார்.தனுசு ராசியில் சஞ்சரிக்கக்கூடிய சூரியதேவ, தொழில், உ ட ல்  வ லி மை  மற்றும் அனைவரின் மரியாதையையும் பா தி க் கி ற து.

 

சூரியனின் நிலையை மாற்றுவதன் மூலம், நம் அனைவரின் வாழ்க்கையிலும் மாற்றங்களைக் காணலாம். சிலரின் ராசிகளுக்கு பதவி உயர்வு பெறலாம். சிலரின் கைகளில் ஒரு புதிய வேலை கிடைக்கும். இந்த மாற்றத்தின் தீ ங் கு   வி ளைவி க் கு ம் வி ளை வு களை   நீ க் க , தினமும் சூரிய காயத்ரி மந்திரத்தை உச்சரித்து பிரார்த்தனை செய்ய வேண்டும்.

சூரியனுடன் தனுசுவில்

 

 

டிசம்பர் 17ல் சஞ்சரிக்க உள்ள புதன் பகவான். டிசம்பர் 17 ஆம் தேதி கிரக ராஜ்யத்தின் இளவரசனாகக் கருதப்படும் புதன் தனுசுக்குள் நுழைகிறது. புதன் கடவுள் நம் அனைவருக்கும் ஞானத்தை மற்றும் நடத்தையை தீர்மானிக்கிறார். புதனின் பெயர்ச்சி உங்கள் புத்தியின் வளர்ச்சிக்கு வழிவகுக்கும், உங்களுக்கு எதிர்பாராத இடத்திலிருந்து பண வரவு இருக்கும்.

 

புதனின் தீ ங் கு வி ளை வி க் கு ம்   வி ளை வு க ளை  நீக்க, நீங்கள் பச்சை பயறு அவித்து பிரசாதமாக அல்லது பச்சை பயறு தானமாக வழங்க வேண்டும் மற்றும் பசுவுக்கு கீரை வழங்குவது சிறந்த பரிகாரம். இது தவிர, பச்சை காய்கறிகளை எடுத்துக் கொண்டு வருவது நல்லது.

செவ்வாய் டிசம்பர் 24 அன்று மேஷ ராசிக்கு செல்கிறார்

 

இயற்கையின் மீது மோகம் கொண்ட செவ்வாய், ஆண்டின் கடைசி மாதத்தில் தனது சொந்த ராசியான மேஷத்தில் சஞ்சரிக்க உள்ளார். முன்னதாக, அக்டோபர் 4 ஆம் தேதி, மேஷ ராசியிலிருந்து வக்ர நிலையாக மீன ராசிக்கு சென்றார். சுமார் இரண்டரை மாதங்களுக்குப் பிறகு செவ்வாய் மீண்டும் மேஷத்திற்குள் நுழைகிறது.

 

செவ்வாய் கிரகத்தின் பெயர்ச்சி பல ராசிகளுக்கு சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும். செவ்வாய் கிரகம் ஒரு உமிழும் கிரகமாகக் கருதப்படுகிறது. மேலும் செவ்வாய் கிரகத்தில் மாற்றம் ஏற்படும் போதெல்லாம், உலகில் ஏராளமான எ ழு ச் சி க ள் ஏற்படும் என்று நம்பப்படுகிறது.

டிசம்பர் 27ல் மகரத்தில் சனி பெயர்ச்சி

 

கிரக பெயர்ச்சிகளில் மிக உன்னிப்பாகக் கவனிக்கப்படுவது சனி பெயர்ச்சி. இந்தாண்டு திருக்கணித பஞ்சாங்க முறைப்படி சனி 2020 ஜனவரி 24ல் மகர ராசிக்கு பெயர்ச்சி ஆனது.இதையடுத்து, வாக்கிய பஞ்சாங்கத்தின்படி டிசம்பர் 27 அதிகாலை 5.22 மணிக்கு மகரத்தின் உத்திராடம் நட்சத்திர 1ம் பாதத்திலிருந்து, மகர ராசியில் உள்ள உத்திராடம் 2ம் பாதத்திற்குப் பெயர்ச்சி ஆக உள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *