அதிகம் பகிருங்கள் … காலை நேரத்தில் கட்டாயம் இந்த உணவுகளை எடுத்துகொள்ள கூடாதாம் … பே ரா ப த் தையே ஏற்படுத்துமாம் !!

விந்தை உலகம்

பதப்படுத்தபட்ட உணவுகளை சாப்பிடுவதால் உடலுக்கு பல தீ ங் கு க ளை வி ளைவிக்கிறது. மோ ச மா ன உணவு சேர்க்கைகள் வயிற்று வலி, வீக்கம், சோர்வு, வாயு மற்றும் அ சௌ க ரி யத்திற்கு வழிவகுக்கும். தவறான உணவு சேர்க்கைகளை நீங்கள் நீண்ட காலமாக தொடர்ந்து உட்கொண்டால், அது த டி ப் பு கள், நாள்பட்ட செரிமான பி ர ச் சினைகள் மற்றும் து ர் நா ற் றம் போன்றவற்றை ஏற்படுத்தும்.

 

முட்டை மற்றும் பன்றி இறைச்சி பிரபலமான காலை உணவுப் பொருட்கள், ஆனால் இந்த கலவையைத் தவிர்ப்பது நல்லது. இந்த இரண்டு உணவுகளிலும் புரதம் அதிகம். இரண்டையும் ஜீரணிக்க அதிக நேரம் எடுக்கும். நீங்கள் முதலில் லேசான பு ர த த்தையும் பின்னர் உங்கள் இறைச்சியையும் சாப்பிட வேண்டும்.

 

பால் ஜீரணிக்க அதிக நேரம் எடுக்கும், நீங்கள் பால் மற்றும் எலுமிச்சை அல்லது எந்த சிட்ரஸ் பழத்தையும் ஒன்றாகக் கொண்டிருக்கும்போது, பால் உறைகிறது. இது வாயுவுக்கு வழிவகுக்கும். சிலர் லா க் டோ ஸ்  சகிப்புத் தன்மையற்றவர்களாக இருக்கிறார்கள், அதாவது பாலில் உள்ள லா க் டோஸை  அவர்களால் ஜீ ர ணி க்க முடியாது. பால் மற்றும் வாழைப்பழத்தின் கலவை கனமானது மற்றும் ஜீ ர ணி க்க நீண்ட நேரம் எடுக்கும். உணவு ஜீ ர ணி க் கும் போ து, நீங்கள் சோர்வை அனுபவிப்பீர்கள்.

 

நீங்கள் வாழைப்பழ மில்க் ஷேக் குடிக்க விரும்பினால், செ ரி மா ன த்தை ஊக்குவிக்க ஒரு சிட்டிகை இலவங்கப்பட்டை அல்லது  ஜாதிக்காய் தூள் சேர்க்கவும். பழங்கள் எளிதில் செ ரி க் கப்படும், ஆனால் உங்கள் உணவுக்கு அதிக நேரம் தேவைப்படலாம். எனவே, உணவு  ஜீ ர ண மா கும் வரை, பழமும் தடுத்து வைக்கப்பட்டு, அது புளிக்கத் தொடங்குகிறது.

 

உங்கள் உணவோடு அல்லது உங்கள் உணவு முடிந்த உடனேயே பழங்களை சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள். நீங்கள் சீஸி உணவுடன் குளிர் பானம் குடிப்பதை தவிர்க்க வேண்டும். இது அ சௌ க ரி ய ம் மற்றும் வ யிற்று வ லி யை ஏற்படுத்தும்.

பழங்கள் சாப்பிட சரியான நேரம் எது? ஏன்? | Webdunia Tamil

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *