இந்த கருப்பு உணவு பொருளில் தயாரிக்கப்படும் சக்தி வாய்ந்த டீயை தினமும் குடிங்க! என்னென்ன மாற்றம் வரும் என்று பாருங்க !

விந்தை உலகம்

கருப்பு மிளகு இது கீல்வாதம் மற்றும் வாத நோயால் பா தி க் க ப்பட்டவர்களுக்கு இந்த கருப்பு மிளகு மிகவும் பயனளிக்கிறது. இந்த கருப்பு மிளகு பொதுவாக சளி, இரும்பல் போன்றவற்றிற்கு மருந்தாகவும் பயன்படுகிறது. இந்த  கட்டுரையில் நாம் கருப்பு மிளகு டீயின் நன்மைகள் பற்றியும் உ டல் எடையை குறைக்க உதவுவது பற்றியும் எவ்வாறு டீயை  தயாரிக்கலாம் என்று காணலாம்.

எடை இ ழ ப் புக்கு கருப்பு மிளகு

கருப்பு மிளகு வைட்டமின்கள் மற்றும் தாதுக்களுடன் நிரம்பியுள்ளது. அதனால், இது ஒரு சிறந்த சூப்பர்ஃபுட் ஆகிறது. இது பல சுகாதார நோய்களை குணப்படுத்த உதவுகிறது மற்றும் வளர்சிதை மாற்றத்தை அதிகரிப்பதன் மூலம் எடை இ ழ ப் பு செயல்முறையை துரிதப்படுத்துகிறது.

 

கருப்பு மிளகு பைபரின் கொண்டுள்ளது. இது செரிமானம் மற்றும் வளர்சிதை மாற்ற செயல்திறனை மேம்படுத்துகிறது. இந்த கலவை உண்மையில் உங்கள் உ ட லில் கொழுப்பு சேருவதை குறைக்கிறது மற்றும் ஆரோக்கியமான எடையை பராமரிக்க உதவுகிறது.

 

கருப்பு மிளகு தேநீர்  தேவையான பொருட்கள் – 1/4 தேக்கரண்டி கருப்பு மிளகு, சிறிதளவு இஞ்சி வேர், 1 தேக்கரண்டி தேன், சிறிதளவு எலுமிச்சை சாறு, 1 கப் தண்ணீர்

 

தயாரிப்பது எப்படி- ஒரு பாத்திரத்தை எடுத்து அதில் தண்ணீர், கருப்பு மிளகு மற்றும் அரைத்த இஞ்சி வேரை சேர்க்கவும். 5 நிமிடங்கள் தண்ணீர் கொதிக்க விடவும், பின்னர் அடுப்பை அணைக்கவும். ஒரு கோப்பையில் தேநீரை வடிகட்டி அதில் எலுமிச்சை சாறு மற்றும் தேன் சேர்க்கவும். இப்போது சுவையான மிளகு டீ ரெடி!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *