இந்த ஒரே ஒரு இலை மட்டும் போதும் !! ர த் த த் தி ல் உள்ள சர்க்கரையின் அளவினைக் கட்டுப்படுத்தி விடும் !!

மருத்துவம்

கொய்யாவின் இலைகள் ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட், பாக்டீரியா எ தி ர் ப்பு மற்றும் அ ழற்சி எ தி ர் ப்பு பண்புகளைக் கொண்டுள்ளன. அவை பல நோய்களிலிருந்து நம்மை பாதுகாக்கும் வல்லமைக் கொண்டவை. கொய்யா இலைகளில் பாக்டீரியா எ தி ர்ப்பு பண்புகள் இருப்பதால், அவற்றை கொதிக்க வைத்து அந்த நீரைக் குடிப்பதால் வயிற்று வலி நீங்கும்.

 

வாந்தி சங்கடமும் சரியாகும். இதற்கு, நீங்கள் கொய்யாவின் 5-6 இலைகளை 10 நிமிடங்கள் கொதிக்க வைத்து, பின்னர் அதை வடிகட்டி அதன் தண்ணீரை குடிக்க வேண்டும். மூட்டு வலிக்கும் கொய்யா இலைகள் நன்மை பயக்கும். கொய்யா இலைகளை அரைத்து, விழுதாக்கி அதை மூட்டுகளில் தடவ வேண்டும்.

 

இதன் மூலம் மூட்டு வலியிலிருந்து நிவாரணம் பெறலாம். கொய்யா இலைகளின் நீர், நீ ரி ழி வு நோய்க்கு நன்மை பயக்கும் என்று கருதப்படுகிறது. இது இ ர த் த த் தில் உள்ள சர்க்கரையின் அளவைக் கட்டுப்படுத்துகிறது. இது தவிர, உடலில் உள்ள ஸ்டார்ச் சர்க்கரையாக மாறுவதையும் இது தடுக்கிறது.

 

இதன் மூலம் எடையைக் குறைக்கவும் இது உதவுகிறது. கொய்யா இலைகளின் நீர் பல்வலி, ஈறு அழற்சி மற்றும் வாய் புண் ஆகியவற்றைப் போக்க உதவுகிறது. கொய்யா இலைகளை வேகவைத்து, வடிகட்டி அதை ஈறு மற்றும் பல்லில் படும்படி சிறிது நேரம் வைத்திருக்கலாம்.

 

இலைகளை தண்ணீரில் கொதிக்க வைத்து, வடிகட்டி, அந்த நீரால் வாய் கொப்பளித்தாலும் வலியில் இருந்து நிவாரணம் கிடைக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *