குறி வைக்கும் புதன் பகவான்! யாருக்கு பே ரா ப த் து தெரியுமா? இந்த 5 ராசிக்கும் கோடி நன்மைகள் இனி அள்ளி கிடைக்கும்!!

ஆன்மீகம்

நவம்பர் 28ம் தேதி காலை 6.53 மணிக்கு புதன் விருச்சிக ராசிக்கு பெயர்ச்சி ஆகிறார். டிசம்பர் 17 வரை, விருச்சிக ராசியில் இருக்கும் புதன் அதன் பின்னர் தனுசுக்கு நகருவார்.புதன் கிரகம் சூரியன், சந்திரனைத் தவிர மற்ற கிரகங்களுக்கு சம கி ரகம் என்பதால் பா  வ கி ர கங் க ளை க் கொண்ட ராசிகளுக்கு சில நல்லதும், சுப கிரகங்கள் அதிபதியாக கொண்ட ராசிக்கு சில தீங்  கு ம்  ஏற்படலாம்.  இந்த பெயர்ச்சியின் காரணமாக 12 ராசிகளுக்கு எவ்வாறு பா தி க் கு ம் என்பதை இங்கு பார்ப்போம்.

மேஷம்

செவ்வாய் ராசி நாதனாக கொண்ட மேஷ ராசிக்கு புதன் பெரியளவில் நல்ல பலனைத் தரமாட்டார். இந்த பெயர்ச்சியின் தா க் க ம்  காரணமாக, வாழ்க்கையில் வி ரக்தி, கோ  ப ம் மற்றும் ப த ற் ற ம் போன்ற சூழ்நிலை இருக்கும். இந்த காலத்தில் தேவையற்ற பயணத்தையும் தவிர்க்கவும். பயணத்தில் மிக க வ னமாக இருப்பது அவசியம். அதேபோல் இந்த பயணத்தால் பெரியளவில் நன்மை கிடைக்காது.

​ரிஷபம்

புதனின் இந்த மாற்றம் ரிஷப ராசிக்கு நல்ல பலனைத் தரும். வணிகம், வியாபாரம் செய்பவர்களுக்கு நல்ல லாபத்தை அளிக்க முடியும். அதே நேரத்தில், உத்தியோகஸ்தர்களும் நிறைய லாபம் பெற வாய்ப்புள்ளது. புதனின் பெயர்ச்சியால் மக்களின் நிர்வாக திறன்கள் அதிகரிக்கும்.

மிதுனம்

மிதுன ராசிக்கு புதனின் இந்த பெயர்ச்சியால் உ ட ல்  ஆரோக்கியத்தில் கவனமாக இருக்க வேண்டியது அவசியம். இந்த நேரத்தில் எந்தவொரு மோ த லி லி ரு ந் தும் அல்லது வா த த் தி லி ருந்தும் விலகி இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். இல்லையெனில் நீங்கள் பி ர ச் சினை களினால் பெரியளவில் பா தி க் க ப் ப  டலாம்.

 

​கடகம்

கடக ராசிக்கு கலவையான பலனைத் தரும். வெளிநாட்டில் உயர்கல்வியைத் தொடர விரும்பும் நபர்களுக்கு மிக நல்ல சாதகமான பலனைத் தருவதாக இருக்கும். திருமணமானவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் உ ட ல் ந ல த்தில் சற்று கவனமாக இருப்பதும், ஆரோக்கியம் கொஞ்சம் க வ லை  தருவதாக இருக்கும். ம று புறம், படைப்பாற்றல் மற்றும் கலைத் துறையுடன் தொடர்புடையவர்கள் இந்த காலகட்டத்தில் தங்கள் திறமையைக் காட்டவும் வெற்றி பெறவும் பல வாய்ப்புகளைப் பெறுவீர்கள்.

​சிம்மம்

புதனின் பெயர்ச்சி பல வழிகளில் நல்ல பலனைத் தருவதாக இருக்கும். இந்த காலத்தில் சில புதிய அனுபவங்களைப் பெறுவீர்கள். உத்தியோகத்தில் உங்களின் செயல்பாட்டை மூத்த அதிகாரிகள் பாராட்டுவார்கள். உங்களின் முயற்சிகளில் சிறப்பாக செயல்படுவீர்கள். பூர்விக சொத்துக்கள் கிடைக்க வாய்ப்புள்ளது. புதிய வீடு, மனை, வாகனம் வாங்குவதற்கான வாய்ப்புகள் உண்டு. நீண்ட நாட்களாக செய்ய முயன்ற செயல்கள் அல்லது பொருட்களை வாங்க நல்ல காலமாகும்.

 

​கன்னி

கன்னி ராசி மக்களுக்கு தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில்முறை துறைகளில் வெற்றிகளைப் பெறக்கூடிய காரணியாக இருக்கும். இது தவிர, சந்தைப்படுத்தல், விற்பனை மற்றும் பொது விஷயங்களில் கையாளுதல் ஆகியவற்றில் நன்மை கிடைக்கும். உங்கள் குடும்பத்தினர் மற்றும் அன்புக்குரியவர்கள் மூலம் நல்ல அன்பும், ஆதரவும் கிடைக்கும். உங்கள் அணுகுமுறையினால் குடும்ப சூழலில் மகிழ்ச்சி அ திகரிக்கும். உங்கள் உடன்பிறப்புகள் சொல், செயலில் மகத்தான வெற்றியைப் பெறுவார்கள்.

 

​துலாம்

புதனின் பெயர்ச்சி துலாம் ராசிக்கு வேலை மற்றும் முயற்சிகளின் வெற்றி தருவதாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக நேரம் செலவிட முடியும். இது உங்கள் குடும்ப உ ற வு க ளி ல் நல்லிணக்கத்தை உருவாக்கும் மற்றும் உங்கள் உறவும் பலப்படுத்தப்படும். குடும்பத்தினருடன் ஒரு ஆன்மிக பயணம் அல்லது நீண்ட தூர பயணத்தையும் செல்ல திட்டமிடுவீர்கள்.

 

​விருச்சிகம்

புதன் ராசியில் சஞ்சரிக்கும் நிலையில், உங்களுக்கு கலவையான பலன்களையே பெற முடியும். சமூகத்துடனான ஒரு வித பிணைப்பு ஏற்படும். நல்ல பெயர் பெறுவீர்கள். இது நீண்ட காலத்திற்கு உங்களுக்கு பயனளிக்கும். அதே நேரத்தில், நிர்வாக மற்றும் நிறுவனத்தில் வேலை செய்பவர்கள் நேர்மையாக செயல்படுவதால் மட்டுமே வெற்றியை அடைய முடியும். க வ லை   மற்றும் ம ன அ ழு த் த ம்  தொடர்பான  சி க் க ல் க ளை நீங்கள் எ திர்கொள்ள வேண்டியிருக்கும்,

 

​தனுசு

புதனின் இந்த பெயர்ச்சி தனுசு ராசிக்கு நல்ல முடிவுகளையும், வலுவான ம ன நி லை யை யு ம் தரும். இறக்குமதி-ஏற்றுமதி வணிகத்துடன் தொடர்புடையவர்கள் லாபத்தை ஈட்ட முடியும். இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் உ ட ல் ந ல ம்  நன்றாக இருக்கும். இருப்பினும், வாழ்க்கைத் துணை   உ ட ல் ந ல ம்  தொடர்பான சில சி க் க ல் க ளை   எ தி ர்  கொள்ளக்கூடும். இதன் காரணமாக, நீங்கள் ம  ன அ ழு த் த ம்  அல்லது ப த ட் டத் தி ற்கு ஆளாகிறீர்கள். இது தவிர, ம ரு த் து வம் தொடர்பான செலவு அதிகமாகும். உங்களுக்குதூ  க் க பி ர ச் சி னைக ள்  ஏற்படலாம்.

 

​மகரம்

புதனின் பெயர்ச்சி மகர ராசிக்கு நல்ல பலன்களைத் தரும். இந்த பெயர்ச்சியின் காரணமாக, மூத்த சகோதரர்கள் மற்றும் நண்பர்களிடமிருந்து நல்ல ஆதரவு பெறுவீர்கள். பழைய நண்பரை சந்திக்க வாய்ப்பு ஏற்படும், இந்த சந்திப்பு சில புதிய வாய்ப்புகளை கொண்டு வரும். பல அ தி ர் ஷ் ட வாய்ப்புகள் அமையும். ச   ட் ட   போ ரா ட் ட த் தி ல்  வெல்ல வாய்ப்புள்ளது. வீட்டில் குடும்ப விழாக்கள் நடைபெறும். உங்களுக்கும் துணையிற்கும் இடையே ஒரு நல்ல புரிதல் இருக்கும்.

 

​கும்பம்

புதனின் மாற்றம் கும்பம் ராசிக்கு சாதகமான முடிவுகளை தரும். தொழில் ரீதியாகப் புதிய முயற்சிக்கான உங்கள் எண்ணங்களை முன்னெடுக்கவும், உங்கள் மூத்தவர்களின் ஆலோசனை வெற்றிகரமாக்க உதவும். மறுபுறம், திருமணமானவர்கள் இந்த காலகட்டத்தில் தங்கள் குழந்தைகள் தொடர்பான சில நல்ல செய்திகளைப் பெறலாம். இந்த மகிழ்ச்சி உங்களுக்கும் உங்கள் குழந்தைகளுக்கும் இடையிலான உ ற வை பலப்படுத்தும். எந்தவொரு போட்டி அல்லது அரசு தேர்வுக்கும் தயாராகும் மாணவர்கள் தங்கள் முயற்சிகளின் போது நல்ல முடிவுகளைப் பெற வாய்ப்புள்ளது.

 

​மீனம்

மீனம் ராசிக்கு பல பாராட்டு, பரிசுகளை பெறுவீர்கள். இந்த நேரத்தில், வெளிநாடு அல்லது தங்களுக்குப் பிடித்த பல்கலைக்கழகத்தில் உயர் கல்வியைத் தொடர விரும்பும் மாணவர்கள் தங்கள் கனவுகளை நிறைவேற்ற முடியும். தொழில் ரீதியாக, பல வாய்ப்புகளை பெற நல்ல காலம் என்பதால் உங்கள் வருமான ஆதாரங்களை அதிகரிக்கும். இந்த நேரத்தில், நீங்கள் அசையும் மற்றும் அசையா சொத்தில் முதலீடு செய்யலாம். இந்த முதலீடு உங்களுக்கு சா த க மா ன முடிவுகளைத் தரும். தொழில் மற்றும் கல்வி தொடர்பாக அனுபவஸ்தர்கள் அல்லது ஆசிரியர்களிடமிருந்து நல்ல ஆதரவைப் பெறுவீர்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *