2021 புத்தாண்டில் குடும்பத்தில் பல பிரச்சனைகளை எதிர்கொள்ளப் போகும் ராசிக்காரர்கள் யார்யார் தெரியுமா?

ஆன்மீகம்

புதிய நம்பிக்கையுடனும், உற்சாகத்துடனும் நாம் அனைவரும் 2021ம் ஆண்டை வரவேற்க உள்ளோம். கடந்த 2020ம் ஆண்டு ஒவ்வொருவரின் வாழ்க்கையிலும் பல ஏற்றத்தாழ்வுகளைக் கொண்டு வந்துள்ளது. விரைவில்  2020ம் ஆண்டு முடிவடையப் போகிறது.   ஆனால் வரக்கூடிய 2021 ஆம் ஆண்டு நம் வாழ்வில் மகிழ்ச்சியைக் கொண்டு வரும் ஒரு ஆண்டாக இருக்கும் என நாம் அனைவரும் எதிர்நோக்குகிறோம். வரக்கூடிய புத்தாண்டில் உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை பிரகாசம் நிறைந்ததாக இருக்குமா அல்லது ச ண் டை   சச் ச ர வு கள் நிறைந்ததாக இருக்குமா? இப்போது குடும்ப முன்னணியில் 2021ம் ஆண்டு உங்களுக்கு எப்படி இருக்கப் போகிறது என்பதைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ளலாம்.

 

மேஷம்
மேஷ ராசிக்காரர்களின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, 2021 ஆம் ஆண்டு சற்று து  ர திர் ஷ் ட வ ச மா கவே இருக்கும். இந்த ஆண்டு உங்கள் வீட்டில் வி வா தம் தொடரும். உங்களுக்கும் வீட்டு உறுப்பினர்களுக்கும் இடையிலான உ றவில் தூரம் அதிகரிக்கலாம்.நீங்கள் மிகவும் தனிமையாக உணர்வீர்கள். சில காலம் வீட்டில் இருந்து விலகி இருக்க வேண்டியிருக்கும். உங்கள் உடன்பிறப்புக்களுடன் வி வா த ம் ஏற்படலாம்.அதே நேரத்தில், உங்கள் பெற்றோர்களும் உ ட ல் ந ல ப் பிரச்சனைகளை எதிர்கொள்ளக்கூடும். இருப்பினும் பொறுமை மற்றும் புரிதலுடன் செயல்பட முயற்சி செய்யுங்கள்.

 

ரிஷபம்

குடும்ப முன்னணியில், 2021 ஆம் ஆண்டின் ஆரம்பம் உங்களுக்கு சற்று மெதுவாக இருக்கும். இருப்பினும், படிப்படியாக நிலைமை மேம்படும். மூத்த சகோதர்களுடனான விவாதத்தால், குடும்ப சூழல் ப த ட் ட மாக வே இருக்கும். ஆனால் ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் வீட்டின் அமைதி திரும்பும்.இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் உங்கள் குடும்பத்துடன் ஒரு நல்ல நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். இருப்பினும் உங்கள் பெற்றோரின் உ ட ல்ந  லம்  குறித்து அதிக விழிப்புடன் இருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.ஆண்டின் இறுதியில் எந்தவொரு சொத்து த க ரா று ம்  தீர்க்கப்படும் மற்றும் தீ ர் ப் பு உங்களுக்கு ஆதரவாக வரக்கூடும். எதுவாயினும் பெரியவர்களின் ஆலோசனையின்படி செய்யுங்கள்.

 

மிதுனம்
மிதுன ராசிக்காரர்களின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, 2021 ஆம் ஆண்டில் நல்ல முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள். வீட்டின் சூழல் நன்றாக இருக்கும் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்களிடையே ஒற்றுமை இருக்கும். ஏற்ற இறக்கமான சூழ்நிலைகளில், நீங்கள் உங்கள் குடும்பத்தின் முழு ஆதரவைப் பெறுவீர்கள்.ஒவ்வொரு விஷயத்திலும் உங்கள் பெற்றோர் உங்களுக்கு ஆதரவளிப்பார்கள். ஆண்டின் நடுப்பகுதியில், ஒரு தீவி ர மா ன  குடும்ப பிரச்சனை உங்களைத் தொந்தரவு செய்யலாம். உங்கள் சகோதரர் அல்லது சகோதரி இந்த காலகட்டத்தில் எந்தவொரு பெரிய வெற்றியையும் பெறுவார்கள்.ஆண்டின் இ று தி யில் நீங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பயணம் செய்வதற்கான வாய்ப்பையும் பெறுவீர்கள். மேலும் இந்த பயணம் மிகவும் இனிமையானதாக இருக்கும்.

 

கடகம்
தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, கடக ராசிக்காரர்கள் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் சில பெரிய சவால்களை எதிர்கொள்ளக்கூடும். அதே சமயம், வீட்டில் முரண்பாடு அதிகரிக்கக்கூடும். உங்கள் குடும்பத்தினருடனான உ ற வி ல் உள்ள கசப்பு காரணமாக, நீங்கள் மனதளவில் பா தி க் க ப்படுவீ ர்கள்.சொத்து தொடர்பாக வீட்டின் உறுப்பினர்களுடன் த க ரா று  ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது. ஆண்டின் நடுப்பகுதியில், இந்த விஷயம் சற்றே அமைதியாக இருக்கலாம். ஆனால் உ ற வி ல் உள்ள தூரம் குறைக்கப்படாது. இருப்பினும், உங்கள் இளைய உடன்பிறப்புகளுடனான உங்கள் உறவுகள் மேம்படும்.உங்களுக்கு அவர்களின் முழு ஆதரவு கிடைக்கும். ஒட்டுமொத்தமாக, உங்கள் நடத்தை மற்றும் பேச்சைக் கட்டுப்படுத்துங்கள். நீங்கள் புத்திசாலித்தனமாக வேலை செய்தால், நீங்கள் பல சிக்கல்களைத் தவிர்க்கலாம்.

 

சிம்மம்
குடும்ப முன்னணியில், இந்த ஆண்டின் ஆரம்பம் உங்களுக்கு மிகவும் நன்றாக இருக்கும். ஜனவரி முதல் மார்ச் வரையிலான மாதம் உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான உறவு மிகவும் அமைதியாக இருக்கும்.இந்த காலத்தில் உங்கள் வீட்டில் ஆன்மீக நிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்ய வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் உடன்பிறப்புகளுடனான உங்கள் உறவு வலுவாக இருக்கும். ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் தி டீ ர்   பி ர ச் சி னை ஏற்படலாம்.இந்த நேரத்தில், வீட்டுச் சூழல் மிகவும் ம ன அ ழு த் த மாக இருக்கும், இது உங்கள் பெற்றோரின் கவலையை அதிகரிக்கும். மேலும் உங்கள் பெற்றோர் ஆரோக்கிய பிரச்சினைகளை சந்திக்க நேரிடும். நீங்கள் ஒரு புதிய வீட்டை வாங்க அல்லது கட்ட திட்டமிட்டிருந்தால், உங்கள் வழியில் சில பெரிய த டை க ள் இருக்கலாம்.

 

கன்னி
கன்னி ராசிக்காரர்களுக்கு 2021 ஆம் ஆண்டின் ஆரம்பம் சாதாரணமாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில், உங்கள் வீட்டின் சூழல் அமைதியாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. உங்கள் வீட்டு பெரியவர்களின் முழு ஆதரவையும், ஆசீர்வாதத்தையும் நீங்கள் பெறுவீர்கள்.இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் ஏதேனும் முக்கியமான முடிவை எடுத்தால், நீங்கள் அனைவரின் ஆதரவையும் பெறுவீர்கள். உங்கள் உடன்பிறப்புகளுடனான உறவு நன்றாக இருக்கும். உங்கள் சகோதரர்கள் அல்லது சகோதரிகள் திருமணமானவர்களாக இருந்தால், அவர்களுக்கான ஒரு நல்ல திட்டம் இந்த நேரத்தில் வரலாம்.ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் நீங்கள் நீண்ட நேரம் குடும்பத்திலிருந்து விலகி இருக்க வேண்டியிருக்கும். இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் சில சி க் க ல் க ளை எ தி ர் கொள்ள வேண்டியிருக்கும். ஆண்டின் இறுதியில், நீங்கள் பல சிறிய பயணங்களை எடுக்க வேண்டியிருக்கும், இதனால் உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக நேரம் செலவிட அனுமதிக்காது.

 

துலாம்
உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, 2021 ஆம் ஆண்டு உங்களுக்கு சராசரியாக இருக்கும். வேலையில் பிஸியாக இருப்பதால், உங்கள் குடும்பத்ததுடன் அதிக நேரம் செலவிட முடியாது. உங்கள் தொழில்முறை மற்றும் தனிப்பட்ட வாழ்க்கைக்கு இடையில் சமநிலையை ஏற்படுத்துவது உங்களுக்கு நல்லது.ஆண்டின் நடுப்பகுதியில், ஒரு ஆன்மீக நிகழ்ச்சியை வீட்டில் ஏற்பாடு செய்யலாம். இந்த நேரத்தில் உங்கள் வீட்டின் சூழல் மிகவும் நன்றாக இருக்கும். பெற்றோருடனான உங்கள் உ ற வு ஆழமடையும். பா த க மா ன சூழ்நிலைகளில் அவர்களிடமிருந்து நீங்கள் முழு ஆதரவைப் பெறுவீர்கள். ஆண்டின் இறுதியில் வீட்டில் முரண்பாடு அதிகரிக்கக்கூடும்.

 

விருச்சிகம்
2021 ஆம் ஆண்டு தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, விருச்சிக ராசிக்காரர்களுக்கு கலவையான முடிவுகளை வழங்கும். ஆண்டின் தொடக்கம் உங்களுக்கு நன்றாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் உங்கள் வீட்டின் சூழல் அமைதியாக இருக்கும். அதே நேரத்தில், ஆண்டின் நடுப்பகுதியில், ஒரு பழைய வ ழ க்கு   தி டீ ரெ ன  வெளிவந்து, உங்கள் வீட்டின் அமைதியைக் கு லை க் கு ம். இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் கோ ப மு ம்   அதிகரிக்கும்.உங்கள் கோ ப மா ன  தன்மை வீட்டில் மு ர ண் பா ட் டை  அதிகரிக்கும். இதுபோன்ற ததிவி ர மா ன பிரச்சினைகளை தீர்க்க புத்திசாலித்தனமாக முயற்சி செய்யுங்கள். மேலும், உங்கள் தனிப்பட்ட விஷயங்களில் வெளி ஆட்களை தலையிட விடாதீர்கள். உங்கள் சகோதரர்களுடனான உங்கள் பகை இந்த ஆண்டு இ று தி க் குள் முடிவுக்கு வரக்கூடும்.

 

தனுசு
குடும்ப முன்னணியில், 2021 ஆம் ஆண்டு உங்களுக்கு மிகவும் புனிதமானதாக இருக்கும். உங்கள் வீட்டில் நீண்ட காலமாக ஒரு ச ர் ச் சை   நடந்து கொண்டிருந்தால், இந்த ஆண்டு அது அமைதியாவதற்கு ஒரு வலுவான வாய்ப்பு உள்ளது. உங்கள் குடும்பத்துடனான உங்கள் உ ற வு வலுவாக இருக்கும். மேலும் உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும்.இந்த ஆண்டு உங்கள் உடன்பிறப்புகளுக்கு மிகவும் அ தி ர் ஷ் ட மா க இருக்கும். இந்த ஆண்டு அவர்கள் சில பெரிய வெற்றிகளைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. இது தவிர, உங்கள் வீட்டிற்கு ஒரு புதிய உறுப்பினர் வரலாம். ஒட்டுமொத்தமாக,இந்த ஆண்டு உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரப்போகிறது.

 

மகரம்
குடும்ப முன்னணியில், இந்த ஆண்டு உங்களுக்கு நன்றாக இருக்கும். ஆண்டின் ஆரம்பம் உங்களுக்கு ஓரளவு மெதுவாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் உங்கள் தாயார் உடல்நலம் தொடர்பான பிரச்சனைகளை சந்திக்க நேரிடும். இந்த காலகட்டத்தில் அவர்களின் உடல்நலத்திற்காக அதிக பணத்தை செலவிட வேண்டியிருக்கும்.மறுபுறம், உங்கள் வீட்டின் சில உறுப்பினர்களிடமும் மோ ச மா ன   வா தங் க ள்  இருக்கும். நீங்கள் ஒரு சொத்தை வாங்குவது அல்லது விற்பது பற்றி யோசிக்கிறீர்கள் என்றால், உங்கள் வீட்டு பெரியவர்களை அணுகுங்கள். இது போன்ற முக்கியமான முடிவுகளை நீங்கள் சிந்திக்காமல் எடுக்காதீர்கள்.

 

கும்பம்
குடும்ப முன்னணியில், கும்ப ராசிக்காரர்களுக்கு 2021 ஆம் ஆண்டு நல்ல முடிவுகளை வழங்கக்கூடியதாக இருக்கும். உங்கள் வீட்டின் உறுப்பினர்களிடையே ஒற்றுமை இருக்கும். வீட்டு பெரியவர்களின் ஆசீர்வாதத்தைப் பெறுவீர்கள்.நீங்கள் ஒரு வாடகை வீட்டில் வசித்து, உங்கள் சொந்த வீட்டைக் கனவு காண்கிறீர்கள் என்றால், இந்த ஆண்டு உங்கள் விருப்பத்தை நிறைவேற்றுவதற்கான வலுவான வாய்ப்பு உள்ளது. உங்கள் குடும்பத்தைச் சேர்ந்த ஒருவர் திருமணத்திற்குத் தகுதியானவர் என்றால், அவர்களுக்கு ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் திருமணம் நடக்கலாம். உங்கள் மனதில் ஏதேனும் குழப்பம் இருந்தால் அல்லது நீங்கள் ஏதேனும் சி க் க லை  எ தி ர் கொ ண் டா ல், நீங்கள் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் வெளிப்படையாக பேச வேண்டும். இதனால் பா த க மா ன  சூ ழ் நி லையில் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களின் முழு ஆதரவைப் பெறுவீர்கள்.

 

மீனம்
மீன ராசிக்காரர்களுக்கு 2021 ஆம் ஆண்டைப் பொறுத்தவரை, தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் இன்பங்கள் அதிகரிக்கும். மூதாதையர் சொத்து தொடர்பான ச ர் ச் சை   இருந்தால், இந்த ஆண்டு அது சரியாவதற்கான வலுவான வாய்ப்பு உள்ளது. இது உங்கள் நிதி நிலைமையில் பெரிய முன்னேற்றத்திற்கு வழிவகுக்கும். நீங்கள் உங்கள் தந்தையின் வியாபாரத்துடன் தொடர்புடையவராக இருந்தால், அவ்வப்போது அவர் உங்களுக்கு வழிகாட்டுவார். இது தவிர, உங்கள் மூத்த சகோதரர்களுடனான உங்கள் உ ற வு ம்   ந ல் லு ற வு ட ன் இருக்கும். வீட்டுப் பொறுப்புகள் ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் சற்று அதிகரிக்கக்கூடும். இருப்பினும், உங்கள் அன்புக்குரியவர்களின் உதவியுடன் எல்லாம் உங்களுக்கு மிகவும் எளிதாக இருக்கும். இந்த காலகட்டத்தில் வீட்டு உபயோகப் பொருட்களின் கொள்முதல் அதிகரிக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *