யாரெல்லாம் இலவங்கப்பட்டையை உணவில் சேர்த்துக்கொள்ளவே கூடாது தெரியுமா? உ யி ரை பறிக்கும் ஆ ப த்து கூட நிகழும்! ஜாக்கிரதை

மருத்துவம்

மக்கள் உணவில் இலவங்கப்பட்டை உட்கொள்வதை அதிகரிப்பதற்கு முன்பு கவனமாக இருக்க வேண்டும். தமிழர்களின் உணவில் இலவங்கப்பட்டைக்கு என்று ஒரு தனி இடம் உண்டு. எனினும் சிலர் இதனை உணவில் சேர்த்து கொள்ள கூடாது. இது குறித்து விரிவாக பார்ககலாம். இலவங்கப்பட்டையில் கூமரின் உள்ளது. இது மசாலாவுக்கு இனிப்பு சுவை தருகிறது. ஆனால் இது பல இ ர த் த த் தை மெலிக்கும் மருந்துகளை தயாரிப்பதிலும் பயன்படுத்தப்படுகிறது. எனவே, நீங்கள் ஏற்கனவே இ ர த் த த் தை மெலிக்கும் மருந்தை உட்கொண்டால், அதிகப்படியான இலவங்கப்பட்டை உட்கொள்வதைத் தவிர்க்கவும். வாய் புண் உங்களுக்கு ஒரு சாதாரண விஷயம் என்றால், இலவங்கப்பட்டை உட்கொள்ளும்போது நீங்கள் எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும். ஏனெனில் இது ஒவ்வாமை எதிர்வினையைத் தூண்டும்.

Ceylon Cinnamon Sticks (Copy) (Copy) - Ceylon Wonder

இலவங்கப்பட்டை கல்லீரலையும் சேதப்படுத்தலாம் மற்றும் உங்கள் கல்லீரல் தொடர்பான சிக்கல்களின் அறிகுறிகளை மோசமாக்கும். கல்லீரல் சிரோசிஸ் மற்றும் மஞ்சள் காமாலை பிரச்சனையால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் தங்கள் மருத்துவரிடம் ஆலோசிக்காமல் உணவில் அதிக இலவங்கப்பட்டை சேர்க்கக்கூடாது.

kozhuppai karaika lavangapattai: இலவங்கப்பட்டைய மட்டும் வெச்சு எப்படி கெட்ட கொழுப்பை கரைக்கிறது?... தெரிஞ்சிக்க இத படிங்க... - cinnamon a health pill for reduce bad cholesterol ...

இலவங்கப்பட்டை முன்கூட்டிய உழைப்பு அல்லது கருப்பை சுருக்கங்களைத் தூண்டும். இந்த மசாலாவை கர்ப்பிணிப் பெண்கள் அதிகமாக எடுத்துக் கொள்ளக்கூடாது. பாலூட்டும் பெண்கள் கூட மருத்துவரிடம் ஆலோசிக்காமல் அதிக இலவங்கப்பட்டை எடுக்கக்கூடாது.

இயற்கையாகவே இன்சுலின் அளவை கட்டுப்பாட்டில் வைப்பதற்கான 5 எளிய வழிகள்! | 5 Natural Ways To Bring Insulin Levels Under Control For Patients of Type-2 Diabetes - Tamil BoldSky

இ ர த் த த்தில் சர்க்கரை அளவைக் குறைக்க இலவங்கப்பட்டை அதன் பண்புகளுக்கு பெயர் பெற்றது. ஆனால் நீங்கள் நீரிழிவு மருந்தை எடுத்துக்கொண்டிருந்தால், உங்கள் சொந்த நலனுக்காக இலவங்கப்பட்டையை தவிர்க்க வேண்டும். இலவங்கப்பட்டையில் காணப்படும் சேர்மங்கள் நீரிழிவு மருந்துகளுடன் வினைபுரிந்து உங்கள் இ ர த் த சர்க்கரை மிகக் குறைவாக விழக்கூடும். இதனால் தலைச்சுற்றல் மற்றும் மயக்கம் கூட ஏற்படலாம்.

உடல் எடையை குறைப்பதற்கு உதவும் இலவங்கப்பட்டை: சில எளிய டிப்ஸ்! | Can cinnamon help in burning fat? | News7 Tamil
எவ்வளவு எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும்?
 • உங்கள் தானியங்கள் அல்லது கேக்கில் ஒரு சிட்டிகை இலவங்கப்பட்டை சேர்ப்பது தீங்கு விளைவிப்பதில்லை.
 • உங்கள் உணவில் இலவங்கப்பட்டை சாறு எண்ணெய் அல்லது இலவங்கப்பட்டை சேர்க்கும்போது அவை கூமரின் செறிவு வடிவத்தைக் கொண்டிருக்கின்றன.

இலவங்கப்பட்டை (இலவங்கப்பட்டை): பொடி, நன்மைகள், பயன்கள் மற்றும் பக்க விளைவுகள் - Cinnamon (Dalchini): Powder, Benefits, Uses and Side Effects in Tamil
 • உடல் எடையில் 0.1 மி.கி / கிலோ, நுகர்வுக்கு பாதுகாப்பானதாகக் கருதப்படும் கூமரின் உட்கொள்ளலைக் கணக்கிடுவதற்கான சரியான வழியாகும்.
 • இந்த அளவு இலவங்கப்பட்டை உட்கொள்வது தீங்கு விளைவிப்பதில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *