அ லட்சியம் வேண்டாம் எ ச் ச ரி க்கை !! முட்டை சாப்பிடுவதால் சர்க்கரை நோய் ஏற்படுமா !!

விந்தை உலகம்

முட்டைகளை விரும்பாத நபர்களே இல்லை எனலாம். பல்வேறு ஆரோக்கிய நன்மைகளை கொண்டுள்ளது முட்டை. முட்டைகள் சாப்பிடுவது நீ ரி ழி வு  நோய் அ பா ய த் தை அதிகரிக்குமா என்ற கு ழப்பம் பலருக்கு உள்ளது. நீரிழிவு நோயின் அ பா ய த் தை முட்டை அதிகரிக்குமா? ஒரு நாளைக்கு 38 கிராம் முட்டையை உட்கொள்வது நீரிழிவு நோயின் அ பா ய த் தை  ஏறக்குறைய 25 சதவீதம் அதிகரித்துள்ளது.

 

ஒரு நாளைக்கு 50 கிராமுக்கு மேல் முட்டை சாப்பிடுவது 60 சதவீதம் நீ ரி ழிவு நோயின் அ பா  ய த் தை  அதிகரித்துள்ளது என்றும் ஒரு ஆய்வில் கண்டறியப்பட்டது. பெரும்பாலான மக்கள் நீ ரி ழி வு நோயால் பா தி க் க ப் ப ட்டுள்ளனர். டயட் என்பது டைப் 2 நீரிழிவு நோயின் தொடக்கத்திற்கு பங்களிக்கும் ஒரு அறியப்பட்ட மற்றும் மாற்றக்கூடிய காரணியாகும்.

 

எனவே நோயின் வளர்ந்து வரும் பா தி ப் பை  ஏற்படுத்தக்கூடிய உணவுக் காரணிகளின் வரம்பைப் புரிந்துகொள்வது முக்கியம். எத்தனை முட்டைகள் போதும்? நீ ரி ழி வு நோய் எல்லாவற்றையும் விட மோ ச மா ன து என்பது அறியப்பட்ட உண்மை.

 

இதுபோன்ற பி ர ச் சினைகளைத் தடுக்க ஆரோக்கியமான உணவுப் பழக்கத்தையும் உடற்பயிற்சியையும் உங்கள் அன்றாட வழக்கத்தில் சேர்த்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் ஒரு நாளைக்கு ஒரு முட்டையை சாப்பிடலாம், ஆனால் உங்கள் உணவியல் நிபுணரை அணுகுவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

 

இ ர த் த   சர்க்கரை அளவு  சரியான காலை உணவு அட்டவணையை உருவாக்கவும், இது உங்கள் தினசரி முட்டை நுகர்வை கண்காணிக்க உதவுகிறது.

 

நீங்கள் ஏற்கனவே கொழுப்பு, இ ர த் த   அ ழு த் த ம் , சர்க்கரை அல்லது இது போன்ற பிற சிக்கல்களைக் கையாண்டிருந்தால், ஊட்டச்சத்து நிபுணரிடமிருந்து ஆலோசனை எப்போதும் பெறுவது நல்லது. உங்கள் இ ர த் த  சர்க்கரை அளவை நீங்கள் தொடர்ந்து சரிபார்க்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *