திருமணத்திற்கு 07 நாட்களுக்கு முன் மணப்பெண் செய்த காரியம் !! அ தி ர் ச் சி ய டைந்த பெற்றோர் !!

விந்தை உலகம்

தமிழகத்தில் திருமணம் நிச்சயிக்கப்பட்ட புதுப்பெண் தtkoலை செய்து கொண்ட ச ம் பவம் சோ கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. தூத்துக்குடியை சேர்ந்தவர் சுடலையாண்டி. இவர் மனைவி ஆறுமுகம். தம்பதிக்கு சந்தன செல்வி (25), விஜயலட்சுமி (23) என்ற மகள்களும் இசக்கி தாஸ் (21) என்ற மகனும் இருந்தனர்.

 

இதில் விஜயலட்சுமிக்கு வருகிற 10-ந் திகதி திருமணம் நிச்சயிக்கப்பட்டு இருந்தது. நேற்று அதிகாலை வழக்கம்போல் சுடலையாண்டியும், அவரது மனைவியும் எழுந்து கடைக்கு சென்று விட்டனர். பின்னர் சந்தன செல்வி எழுந்து சமையலறை அருகே வந்தார். அங்கு கூரையின் மேல் விட்டத்தில் தனது தங்கை விஜயலட்சுமி கluத்தில் சேலையால் thuக்கில் thoங்கியதை கண்டு அlaறி thuடித்தார்.

 

saத்தம் கேட்டு அக்கம் பக்கத்தினர் ஓடி வந்தனர். இதனை அறிந்த பெற்றோரும் Paதறி அ டித்துக் கொண்டு ஓடி வந்தனர். மகளின் Uடலை பார்த்து கthaறி அ ழுதனர். ச ம் ப வம் குறித்து தகவலறிந்த பொliசார் அங்கு வந்து வி SA ர ணை ந டத்தினார். வி SAரணையில்,

 

விஜயலட்சுமி தனது குடும்பத்தாரிடம் எனக்கு காது சரிவர கேட்காது, இந்த பிரச்சினை இருப்பதால் எனக்கு திருமணம் வேண்டாம் என்று கூறி வந்ததாகவும் தெரிகிறது.

 

ஆனால் குடும்பத்தினர் அவரை சமாதானப்படுத்தி திருமணத்துக்கு சம்மதிக்க வைத்துள்ளனர். திருமண வேலைகள் நடந்து வந்த நிலையில் விஜயலட்சுமி Thuக்குப்போddu தTகொlai செய்து கொண்டது தெரிய வந்தது. இந்த ச ம் ப வம் தொடர்பாக மேலும் வி சா ர ணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *