2021 ஆம் ஆண்டில் இந்த 5 ராசிக்காரங்களுக்கு கண்டிப்பா காதல் செட் ஆகப்போகுதாம் !!

ஆன்மீகம்

புதிய ஆண்டின் கிரக மாற்றங்கள் அனைவரின் வாழ்க்கையிலும் பெரிய தாக்கத்தை ஏற்படுத்துவதாக இருக்கப்போகிறது. இந்த தாக்கங்கள் நீங்கள் நீண்டகாலமாக எதிர்பார்த்த மாற்றங்களாக கூட இருக்கலாம். எந்தெந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இந்த மாற்றங்கள் வரப்போகிறது என்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

 

மேஷம்
உங்கள் வாழ்க்கையின் முக்கியமான மாற்றத்திற்கு தயாராகுங்கள். உங்களின் முதல் பார்வை காதல் உங்களை சுவாரஸ்யமான காதலுக்கு அழைத்துச்செல்லும். ஆண்டின் இ று தியில் ஏமாற்றத்தைத் தவிர்க்க விரும்பினால், உங்கள் தொடர்புகள் மற்றும் தகவல் தொடர்புகளில் கவனம் செலுத்துவது நல்லது.

 

கடகம்
உங்கள் காதல் வாழ்க்கையைத் தொடங்க தயாராகுங்கள். ஆண்டு முழுவதும் சுக்கிரன் உங்கள் பக்கத்தில் இருக்கும், எனவே நீங்கள் எவ்வளவு ஆ ச் ச ரிய மானவர்கள் என்பதை அனைவருக்கும் காண்பிப்பதற்கான வாய்ப்பைப் பெறுவீர்கள். மேலும் உங்கள் வாழ்க்கையின் துணையை சந்திக்கும் வாய்ப்பை பெறுவீர்கள்.

 

சிம்மம்
நீங்கள் ஏற்கனவே காதலில் இருந்தாலும் நீங்கள் சந்திக்கும் புதிய நபர் உங்களின் காதல் போக்கையே மாற்றக்கூடும். இது உங்களை கம்பர்ட் மண்டலத்தில் இருந்து வெளியே கொண்டு வந்தாலும் அதற்காக நீங்கள் ப ய ப் பட வேண்டும். ச வாலாக இருந்தாலும் உங்கள் காதலில் சுவாரஸ்யத்திற்கு ப ஞ்சமே இருக்காது.

 

கன்னி
நீங்கள் சுவாசிக்கும் காற்றில் காதல் நிறைந்திருக்கும். உங்கள் வாழ்க்கையை தலைகீழாக மாற்றக்கூடிய ஒருவரை சந்திக்க உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். முந்தைய ஆண்டுகளை விட நீங்கள் அதிக நம்பிக்கையுடன் இருப்பதால், நீங்கள் புதிய சா க ச ங் களுக்குத் தயாராக இருப்பீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கைத்துணையை தேடுவதற்கான பணியில் உ றுதியாக இருப்பீர்கள்.

 

துலாம்
இந்த ஆண்டு நீங்கள் புதிய அனுபவங்களுக்கு தயாராக இருப்பீர்கள். இந்த ஆண்டு உங்களுக்கு காதல் அனுபவத்தில் ரோலர் கோஸ்டரில் செல்வது போல இருக்கும். சில சி க்கலான தருணங்களும் அதேசமயம் அற்புதமான ச ம் ப வ ங் களும் மாறி மாறி ஏற்படும். உங்களை காதலில் மூ ழ்க டிக்கும் ஒருவரை சந்திக்க வாய்ப்பு உள்ளது.

 

தனுசு
2021 உங்கள் காதல் வாழ்க்கைக்கு நல்லது, உங்கள் காதல் வாழ்கையை முழுமையாக அனுபவிக்க ஆசைப்படுவீர்கள், உங்கள் ஆசையும் நீங்கள் நினைத்தது போலவே நடக்கும். இவர்களின் அதிகரிக்கும் வ சீகரம் இவர்களின் காதல் ஆசையை பூர்த்தி செய்வதாக அமையும்.

 

கும்பம்
இது உங்களுக்கு பொருத்தமான ஆண்டாக இருக்கப்போகிறது. 2021 உங்களுக்கான உணர்ச்சிபூர்வமான வாக்குறுதியால் நிறைந்த ஒரு ஆண்டாகும். நீங்கள் நீண்ட காலமாக எ தி ர் பார் த்த சில அசாதாரண தருணங்களை நீங்கள் இந்த ஆண்டு அனுபவிப்பீர்கள். உங்களுக்காக சரியான நபரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான ஒவ்வொரு வாய்ப்பும் உங்களுக்கு கிடைக்கும்.

மீனம்
இது நீங்கள் மறக்க முடியாத ஆண்டாக இருக்கப்போகிறது. உங்கள் நேர்மறையான அணுகுமுறையும் இயற்கையான க வ ர் ச் சியும் உங்களை மிகவும் க வ ர் ச் சிக ரமானவராக மாற்றும். எனவே கண்டதும் காதல் ஏற்பட அதிக வாய்ப்புள்ளது. உங்களை நீங்களே ரசிக்கத் தொடங்கும் ஆண்டாக இது இருக்கப்போகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *