தினமும் நெல்லிக்காய் சாப்பிட்டு பாருங்க !! உங்க உடலில் என்ன அ தி ச ய ம் நடக்கும் தெரியுமா !!

மருத்துவம்

ஆயுர்வேதம், சித்த மருத்துவம் என பண்டைய காலங்களிலிருந்தே நெல்லிக்காயின் மருத்துவ குணங்களை அறிந்து பயன்படுத்தப்பட்டு வருகிறது.நெல்லிக்காய் ஒரு ஆரஞ்சு பழத்தை விட எட்டு மடங்கு அதிக வைட்டமின் சி மற்றும் மாதுளையை விட 17 மடங்கு அதிக ஆக்ஸிஜனேற்ற சக்தியைக் கொண்டுள்ளது. உங்கள் அன்றாட உணவில் நெல்லிக்காயை சேர்த்துக்கொண்டால் என்ன நடக்கும் என்பது பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

 

நெல்லிக்காயில் க ரோட்டின் இருப்பது கண் ஆரோக்கியத்தை கணிசமாக மேம்படுத்தும். இது அடிக்கடி கண் சி வத்தல், எ ரிச்சல் மற்றும் க ண்களுக்கு நீர்ப்பாசனம் ஆகியவற்றைச் சமாளிக்கும். எனவே தினமும் ஒன்று சாப்பிடுங்கள்.

 

மூ ட்டு வலி முதல் வாய் பு ண்கள் வரை அம்லா இயற்கையாகவே வ லிகளை குணப்படுத்தும்.   இது அ ழற்சி எ தி ர்ப்பு பண்புகளைக் கொண்டுள்ளது. இது நெல்லிக்காயை வலிக்கு இயற்கையான மருந்தாக மாற்றுகிறது.

 

வாய் பு ண்களுக்கு, சிறிதளவு நெல்லிக்காய் சாற்றை அருந்துங்கள். நெல்லிக்காய் சாறு உ டலில் கொழுப்பு இ ழ ப்பு செயல்முறையை வேகப்படுத்துகிறது என்பது அறியப்பட்ட உண்மை. ஒருவிதமான க டு மை யா ன வொர்க் அவுட்டுடன் நெல்லிக்காய் சாற்றை இணைக்கவும், எந்த நேரத்திலும் உங்கள் உடல் எடை குறையலாம்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *