இப்படி செய்தாலே போதும் 3 நாளுல ஒரு கிலோ எடையை குறைக்கலாம்!

மருத்துவம்

அதிக எடையுடன் இருப்பது நீரிழிவு, மூட்டு வலி, உயர் இ ர த் த அ ழுத் தம் மற்றும் இ ரு தய பி ர ச்சினைகள் போன்ற பல உடல்நலப் பிரச்சினைகளுக்கு வழிவகுக்கிறது. சரியான உணவை உட்கொள்வது முதல் தவறாமல் உடற்பயிற்சி செய்வது வரை அனைத்தையும் நீங்கள் முயற்சித்திருந்தால், உங்கள் அன்றாட வழக்கத்தில் நீங்கள் செய்யக்கூடிய சில சிறிய மாற்றங்கள் உடங்கள் எடையை குறைக்க உதவும். மூன்று நாட்களில் 1 கிலோவை இ ழ க்க உதவும் இந்த குறிப்புகளை நீங்களே பின்பற்றுங்கள். சரியான உணவைப் பின்பற்றுவதன் மூலம் மட்டுமே நீங்கள் எடையைக் குறைக்க முடியாது. உங்களைப் பொருத்தமாகவும் ஆரோக்கியமாகவும் வைத்திருப்பதில் தவறாமல் உடற்பயிற்சி செய்வது முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது.

உணவு கட்டுப்பாடின்றி உடல் எடையை குறைக்கலாம் எப்படி?

நீங்கள் ஜிம்மிற்கு அடிக்க செல்ல வேண்டிய அவசியமில்லை. ஏனெனில் நீங்கள் வீட்டிலேயே ஜாகிங், நடைபயிற்சி அல்லது சில படிக்கட்டு உடற்பயிற்சிகளை மேற்கொள்ளலாம். உடல் எடையைக் குறைக்க ஒருவர் செய்யக்கூடிய சுலபமான காரியங்களில் ஒன்று சூடான நீரைக் குடிப்பது. உடலில் சேமிக்கப்பட்ட கொழுப்பைக் குறைக்க சூடான நீர் உதவுகிறது.

பெண்கள் இயற்கையான முறையில் ஈஸியா நிரந்தரமாக எடையை குறைக்க இதை கரெக்ட்டா  பண்ணுனா போதும்...! | How Women Can Lose Weight In An Organic Way - Tamil  BoldSky

இது எடையைக் குறைக்க மேலும் உதவுகிறது. சூடான நீரைக் குடிப்பதும் உடலை நச்சுத்தன்மையாக்குவதற்கு உதவுகிறது. காலையில் ஒரு குவளையில் சூடான நீரில் குடிப்பது உங்கள் வளர்சிதை மாற்றத்தை அதிகரிக்கும். இது உடல் எடையை குறைப்பதற்கான அடிப்படை தேவைகளில் ஒன்றாகும்.

உடல் எடை குறைய காரணங்கள் || Reasons to lose weight

உங்கள் உணவில் இருந்து சர்க்கரையை குறைப்பது உடல் எடையை குறைப்பதற்கான விரைவான வழிகளில் ஒன்றாகும். எனவே, அளவை விரைவாக நகர்த்துவதை நீங்கள் காண விரும்பினால், உங்கள் சர்க்கரை அளவை முதலில் குறைக்க வேண்டும். சர்க்கரை வளர்சிதை மாற்ற விகிதத்தை குறைக்கிறது. இது உங்கள் எடை இழப்பை தடுக்கிறது.

உடல் எடையை குறைக்கும் போது உடலில் உண்டாக கூடிய மாற்றங்கள் என்னென்ன? | What  Happens to Your Body and Brain When You're Losing Weight - Tamil BoldSky

சர்க்கரை சேர்த்த உணவுகளைத் தவிர்க்கவும். சர்க்கரைக்கு பதிலாக தேன் மற்றும் பனை வெல்லம் போன்ற மாற்று வழிகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். ஒவ்வொரு நாளும் மூன்று கப் கிரீன் டீ சாப்பிடுவது உங்கள் வளர்சிதை மாற்றத்தை அதிகரிக்கும். கிரீன் டீ உடலில் உள்ள கொழுப்பை விரைவாக எரிக்க உதவுகிறது. இது ஆக்ஸிஜனேற்றங்களால் ஏற்றப்பட்டு உங்களை ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்கிறது மற்றும் மீண்டும் வடிவத்தை பெற உதவுகிறது.

உடல் எடையைக் குறைக்க முடியாமல் இருப்பதற்கான காரணங்கள் என்ன....? | Webdunia  Tamil
முக்கிய குறிப்பு

தொப்பை மற்றும் உடல் எடையைக் குறைக்க நினைக்கும் போது, தினமும் உடற்பயிற்சி செய்து வருவதோடு, உணவுகளில் கட்டுப்பாட்டுடன் இருக்க வேண்டும். ஆரோக்கியமான பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகளை அதிகம் உட்கொள்ள வேண்டும். எண்ணெயில் பொரித்த அல்லது வறுத்த உணவுகளை அறவே தவிர்க்க வேண்டும். தண்ணீர் அதிகம் பருக வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *