உங்களில் யார் அந்த அதிர்ஷ்டசாலி? இந்த 05 ராசிக்காரர்களும் பண்ணா காதல் திருமணம் தான் பண்ணுவாங்களாம் !!

ஆன்மீகம்

இருமனம் சேரும் புனிதமே காதல் திருமணம் என கூறுவார். காதல் திருமணம் செய்பவர்கள் அதிர்ஷ்டசாலி. திருமணங்களை தீர்மானிப்பதில் ஜோதிடம் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. மணமக்களுக்கு பொருத்தம் பார்ப்பது திருமணத்தின் இன்றியமையாத பகுதியாகும். எனவே, காதல் திருமணத்திற்கு வாய்ப்புள்ள சிறந்த இராசி அறிகுறிகளை பற்றி தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

 

மேஷம்
மேஷ ராசி நேயர்கள் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்படக்கூடியவர்கள். அவர்கள் தங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் மீது முழு நம்பிக்கை வைத்திருக்கிறார்கள். அவர்கள் மக்களுடனான தங்கள் பிணைப்பை மதிக்கிறார்கள் மற்றும் அதைப் பராமரிப்பதில் மிகவும் கடினமாக உழைக்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் சிறந்த நண்பர் அல்லது அவர்களது நண்பர் வட்டத்தில் யாரையாவது காதலித்து அவர்களை திருமணம் செய்து கொள்ள வாய்ப்புள்ளது.

 

மகரம்
இந்த இராசி அடையாளத்தின் மக்கள் தாங்கள் எப்போதும் நேசித்தவர்களுடன் ஒட்டிக்கொள்கிறார்கள். அவர்களின் குழந்தை பருவ ஈர்ப்பு அவர்களை மீண்டும் விரும்ப வைக்கும். திருமணம் ஆல்பங்களில் இருந்தால் அது ஒரு கனவு நனவாகும். அவர்கள் வாழ்க்கையில் தங்கள் விருப்பங்களுடன் வசதியாக இருக்கிறார்கள். இதனால், ஒரு காதல் திருமணத்திற்கு மட்டுமே மகர ராசிக்காரர்கள் விரும்புவார்கள்.

 

ரிஷபம்
ரிஷப ராசிக்காரர்கள் மிகவும் உறுதியானவர்கள் மற்றும் கடின உழைப்பாளிகள். இவர்கள் பெரும்பாலும் அவர்களின் விருப்பங்களுடன் தேர்வு செய்கிறார்கள். தங்கள் விருப்பங்களில் அவர்கள் பிடிவாதமாக இருக்கிறார்கள். எனவே அவர்கள் தங்கள் கூட்டாளரை திருமணம் செய்ய முடிவு செய்தால், இந்த ராசிக்காரரின் முடிவிலிருந்து யாரும் அவர்களை மாற்ற முடியாது. அவர்கள் தங்கள் சொந்த விஷயங்களில் மிகவும் சுதந்திரமானவர்கள்.

 

தனுசு
தனுசு ராசி நேயர்கள் மிகவும் முறையானவர்கள் மற்றும் அவர்கள் விரும்பும் வழியில் தங்கள் வாழ்க்கையை வாழ ஆசைப்படுகிறார்கள். இதன் பொருள், அவர்கள் யாரை திருமணம் செய்து கொள்வார்கள் என்று திட்டமிட விரும்புகிறார்களோ, அவர்களையே தான் திருமணம் செய்து கொள்வார்கள். இந்த ராசிக்காரர் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட திருமணத்தை எல்லா வகையிலும் தவிர்க்க முயற்சிப்பார்கள். எப்போதும் தங்கள் திட்டத்துடன் முன்னேறுவார்கள். அவர்கள் ஒரு கூட்டாளரைக் கண்டுபிடிப்பார்கள், அவர்கள் மீது அன்பு செலுத்துவார்கள்.

 

மிதுனம்
மிதுன ராசிக்காரரின் வேடிக்கை மற்றும் சமூக இயல்பு அவர்களை நோக்கி பலரை ஈர்க்கிறது. அவர்கள் தங்கள் வேலையில் அல்லது நண்பர்களை தேர்ந்தெடுத்து வைத்திருக்கும்போது கூட சீராக இருக்கக்கூடாது, ஆனால் அவர்கள் திருமணம் செய்து கொள்ள, தங்களுக்கு விருப்பமான ஒரு கூட்டாளரைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் மிகவும் உறுதியாக உள்ளனர். அவர்கள் தங்களது தந்திரங்களையும், வேடிக்கையான தன்மையையும் கையாண்ட ஒருவரை அவர்கள் திருமணம் செய்து கொள்வார்கள். எனவே, இந்த ராசிக்காரர் அவர்கள் முன்பு ஒருபோதும் உறவில்லாத ஒருவரை திருமணம் செய்து கொள்வது குறைவு.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *