மனைவியின் பிறந்தநாளிற்கு நிலவில் கிப்ட் வாங்கிக் கொடுத்து அசத்திய கணவர்… நம்பமுடியாத அ தி ர் ச் சி ச ம் பவ ம் என்ன கிப்ட் தெரியுமா !!

விந்தை உலகம்

காதல் மனைவிக்கு நிலாவில் இடம் வாங்கி கொடுத்த கணவர் ஒருவர் குறித்த செய்தி பெரும் ப ர ப ரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.திருமண நாளன்று மனைவிக்கு கணவர்கள் பரிசுகள் வாங்கிக் கொடுப்பது வழக்கமான ஒன்றுதான். ஆனால் ராஜஸ்தான் மாநிலத்தைச் சேர்ந்த தர்மேந்திரா என்பவர் தனது மனைவிக்கு நிலாவில் இடம் வாங்கி கொடுத்துள்ளார்.

 

இவர் பிரேசில் நாட்டில் தற்போது வாழ்ந்து வருகிறார். அவர் தனது மனைவி சப்னாவுக்கு திருமண நாளன்று வித்தியாசமாக ஏதாவது வாங்கிக் கொடுக்க வேண்டும் என்று முடிவு செய்தார்.இதனை அடுத்து திருமண நாளன்று கேக் வெட்டியதும் மனைவிக்கு பிறந்தநாள் பரிசாக நிலாவில் இடம் வாங்கிய பத்திரத்தை அளித்தார் அதை பார்த்ததும் அவரது மனைவி மிகுந்த ஆ ச் ச ரி யம் அடைந்தார்.

 

நிலவில் இடம் வாங்கியதற்கான பத்திரத்தின் சான்றிதழை நியூயார்க்கில் உள்ள அவருக்கு லூனர் சொசைட்டி என்ற நிறுவனத்தில் அவர் மிகப்பெரிய விலை கொடுத்து வாங்கியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

 

ஆனால் எவ்வளவு தொகை இந்த நிலத்தை வாங்கினார் என்பதை தர்மேந்திரா தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார். இருப்பினும் இந்த விலை உயர்ந்த பரிசு தனது மனைவிக்கு பொருத்தமான ஒன்றுதான் என்று அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *